มีพี่ๆน้องๆเลือดชมพู-ฟ้าป่าวครับ =)

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย เก่งครับ, 25 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    :D:D:D

1. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48

เพิ่งใส่หลังจากที่บอกน่ะค่ะ ลองผิดลองถูก สุดท้ายก็ได้ ขอบคุณนะคะ :D

2. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    จึ้ก ๆ

กระ ทุ้ ตก แล้ว น๊า . . .

3. :D:D:D

4. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    คนไหนเรียนหรือเคยเรียนที่ มหาลัยราชภัฏสวนดุสิต

แวะเข้ามาพูดคุยได้ที่นี่นะ

SDU Car Club

http://www.rcweb.net/sdu

คลับรถมหาลัยราชภัฏสวนดุสิต

5. earth mo

earth mo New Member Member

142
    1
    0
    มิตติ๊ง ที่หนายดีครับ................. คลอง5 ดีม่ะ วันศุกร์ เดือนหน้า ใครอยากวิ่งก็ วิ่งซ้อม ใครอยากนั่งดืมก็ หาที่ดืมกัน ในนั้นเลย.........อิอิ เมา แล้ว กลับ ลำบากด้วย อิอิ

ที่หนายดีครับพี่ๆ

6. คลอง5ก็น่าสนนะ:D

7. chijung

chijung New Member Member

29
    0
    0
    อ่ะ..สกน. ด้วยคนน่ะ

8. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    คลอง5ชั้นบนก็แจ่มนะครับ

9. ก็ดีครับพี่ แต่วันศุกร์มันไม่เปิดต้องไปวันเสาร์นะครับพี่:D

10. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    เห้อออ อ

เอา ปลาย เดือน ได้ ม๊ะ ?? . .

เพระ รู้ สึก เดือน หน้า ช่วง ต้น เกือน กะ กลางเดือน มี มิตติ้ง ของ BU กะ Regent -*---

11. xavier

xavier New Member Member

17
    0
    0
    ว่าแล้วจัดไป
    osk 122 หายไปไหนกานหมดดดดดดด

12. earth mo

142
    1
    0
    ได้ๆๆปลายก็ปลายเดือน................ครับ

13. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    อิอิ........พี่ครับ........สงสัยไปวันเสาร์ต้องซื้อหญ้าไปเลี้ยงโค(โยตี้)ข้างบนด้วยนะครับ.........อิอิ:D

14. ตังค์เลี้ยงชีวิตตัวเองยังไม่มีเลย ต้องไปเลี้ยงข้างบนอีก:D :D :D

15. เก่งครับ

เก่งครับ New Member Member

24
    0
    0
    ไปด้วย

ว่าแต่คลอง5เลยรึ =)

16. earth mo

142
    1
    0
    แห้ม พี่ ไอผม ที่คิดก็อยุ่สาย3 เลยเหมือนกันครับพี่ คิดๆอยุ่ว่า มันไกลไปหรือป่าว แต่ไม่แน่ วันเสาร์ที่2 นี่ไม่แน่ อาจจะไป สนามนะครับ ไม่ทราบว่ามีใครจะไปบ้างเอย ถ้าทางรถจะเยอะน่าดู ศึกใหญ่สะท้านโลกา

17. ไม่แน่โทรมาและกัน:D

18. ickkyi

ickkyi New Member Member

31
    0
    0
    ถ้ามี meeting หลัง july 4th ก่อน august 14th บอกด้วยนะ
    เดี่ยวจะไปสุมหัวด้วยคับผม
    msn : [email protected]

ขอบคุนคับผม

19. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    มิต 12 JuLy เล๊ย ย ย

วัน เกิดด ด ข้อย ยยย . . . ^w^

คุ๊ ๆ

20. earth mo

142
    1
    0
    จะเลี้ยง ว่า งั้น หรอยัย เอมิ:D

ฉาน ได้กินของฟรีอีกแล้ว............555+

21. art_obscene

art_obscene New Member Member

152
    3
    0
    ผม อาท OSK 123 แล้วก็มีเพื่อนๆอีก 6กัน OSK 123 หมดเลย

เจอกันทักได้นะคับ OBSCENE

22. หวัดดีครับอยู่พัทยานะครับ

23. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0

เฮีย จะ อยู่ ที่ ไหน . .

ก็ อยู่ใน ใจ เรา เสมอ

กร้า กก ก ก ก ก

:cry: :cry: :cry: :cry:

24. :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

25. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    มิตติ้ง เมื่อ ไหร่ ๆๆ ๆ

แต่ เดือน มิถุนายนนี้ วันที่ 2,9 ,16 ไม่ว่าง แระนะ ค๊า

26. แล้วแต่เจ๊:D

27. เก่งครับ

เก่งครับ New Member Member

24
    0
    0
    จัดไปๆ
    วันไหนก็สรุปกันมานะคับ
    จะคอยเข้ามาดูเรื่อยๆ

28. รุณหวัดคับ:D

29. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    แล้ว แต่ เฮีย

๕ ๕ ๕

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้