มีสติ๊กเกอร์คลับเหลืออยู่ที่ใครบ้างครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย เสก R10, 26 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    จัดไปเบยครับ 3 บานหลังดำๆ 3 บานหน้าขาๆใสๆ สวยๆ.....อิอิ ทั้งนี้เเหละทั้งนั้นก็ขึ้นอยู่กับความชอบของเราด้วย

2. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
  3. ironman

ironman New Member Member

443
    90
    0
    โหว..มุข นี้ สุดยอดจริงๆ ขอจดไว้ก่อน เอาไว้เล่นในภายภาคหน้า

4. karnsomchit

karnsomchit New Member Member

55
    0
    0
    เคยขอมาแล้วรอบหนึ่งยังไม่ได้เหมือนกันครับ
    นายจี๊ด 0818282986

5. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    สติ๊กเกอร์รับที่งานวันที่ 4 ดีกว่าครับ ถ้าไม่สะดวกก็คงต้องรองานมีตติ้งคราวต่อไปครับ

6. สรศักดิ์

สรศักดิ์ New Member Member

84
    0
    0
    ของผมลอกไปหมดแล้วมันขาดและเสื่อมมำ 3 M ดีกว่าครับสวยกว่าทนกว่าครับสมาชิกมากแล้วครับ

7. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    คือจริงๆแล้วเรื่องสติ๊เกอร์คลับเนี่ย อยากให้มามีติ้ง หรือมาร่วมงานกันบ้างสักครั้งก็ยังดี จะได้รู้จักกันบ้าง ไม่ใช่ ว่า ขับตามถนนเห็นแปะติ๊กเกอร์คลับ แต่ไม่รู้จักว่า ... ใครหว่า???????

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้