มีทติ้งสัณจร................เพชชรบูรณ์

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย zaad, 25 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    น่าจะมีโอกาศ ได้ไปด้วยนะครับ เนี่ย

2. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    จัดไป

3. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    น้อง พี่ ไป ผม ไป

555555555+

4. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ขอโทษด้วยครับ ทุกท่าน

งานนี้คงขอบายครับ .................มีเรื่องมารุมเร้า หลายเรื่อง

ทั้งหนี้ รถพัง และเรื่องคน.......................ขอเก็บตัว 2 เดือนครับ......................

5. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    จัดไปครับผม นอนยัน ยืนยัน ผมกันแควนไปแน่นอน ครับ ผมเอารถเก่งไปท่านปูยังจะไปกับผมหรือเปล่ารายงานตัวด้วย อิอิ

6. zaad

2,669
    7
    0
    จัดไปนายหนุ่ม

7. The TUM

1,261
    8
    0
    ครับพี่หนึ่ง

8. Strada940

769
    4
    0
    พี่หนึ่งครับ เราเริ่มออกเดินทางกันกี่โมงครับ

นัดรวมพล กันตรงไหนครับ

9. zaad

2,669
    7
    0
    เจอกันที่เจ็ตวังน้อย....................................ตั้งแต่18.00เป็นต้นไป

10. Strada940

769
    4
    0
    พี่หนึ่งลงแผนที่หน่อยสิครับ เพื่อมีคนไปไม่ถูก

11. zaad

2,669
    7
    0
    เดี๋ยวจัดให้

12. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ถ้าไม่ได้ไป........โกรธป่ะเนี่ย

13. zaad

2,669
    7
    0
    ไม่โกรธ แค่ยิงทิ้ง.........................

14. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    อิอิ พี่หนึ่งค่ะมลกับตั้มคงไม่ได้ไปขอโทดนะค่ะ ไว้โอกาศหน้านะค่ะ อย่าโกดกันนะค่ะ

***ขอโทดพี่หนุ่มด้วยนะค่ะ(หาเงินไม่ได้เลยจริงๆค่ะพี่หนุ่ม)

15. The TUM

1,261
    8
    0
    ไปครับจะไปกางเต้น เปลี่ยนบรรยากาศ อิอิ
    ส่วนน้องมลม้ายเป็นไร อิอิ เรายังอยู่กานอีกนาน

16. zaad

2,669
    7
    0
    ไว้พี่โทรนัดอีกทีว่าเจอกันเวลาไหน นะนายหนุ่ม

17. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ขอให้ทุกคน ไปเที่ยวอย่างสนุกนะครับ และเอาภาพบรรยากศ มาฝากกันมั่งนะครับ

ขอให้เดินทางไปและกลับ โดยสวัสดิภาพครับ.....................จากใจ

18. The TUM

1,261
    8
    0
    น้านนานมีคนอวยพรแล้ว สนใจไปด้วยกันไหมครับ ครายไปมั่งนี่ใกล้วันแล้วครับ

19. zaad

2,669
    7
    0
    พี่เหมือนเดิม3ชีวิต
    น้องสาวอีก1

20. mail_poo

3,298
    14
    0
    ดีแต่ว่าคนอื่น เค้า.............ตัวเองก้อม่ายได้ไป...............อ่ะโด่ :mad::mad:

21. Strada940

769
    4
    0
    อ้าวไม่ไปกันเพียบเลย

เอาไงละเราเนี่ย ตอนนี้เงินเริ่มจะหดซะแล้วด้วย

แย่จัง เฮ้อๆๆๆ

วางเครื่องใหม่เนี่ย หมดเงินเยอะกว่าเซ็ท โบ อีกนะเนี่ย ...........

22. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    อิอิพี่โอมไปเถอะค่ะพี่โอมไม่ไปอีกคนเดี๋ยวพี่หนึ่งจะเสียใจนะค่ะ

พลาดไปกันตั้งหลายคนแล้ว

23. mail_poo

3,298
    14
    0
    ดีมาก........เจ้าเด็กน้อย ........มีเหตุผล.........อิอิ

24. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    ผมไปทำดีให้เด็กดูอะครับ(ทำค่ายอาสาอะครับ) ขอโทษด้วยนะครับ

25. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    ขอโทษคับที่ไม่ไปร่วมกิจกรรมกะพี่หนึ่งนะคับ

26. Strada940

769
    4
    0
    ข่าวร้ายครับ

ต้องขอโทษพี่หนึ่งและพี่ๆ น้องๆ ด้วยนะครับ

ที่ไม่สามารถร่วมทริป เดินทางไปเพชรบูรณ์ด้วยได้แล้วครับ

เนื่องที่ออฟฟิตมีคนลาออกกระทันหัน เลยทำให้ต้องทำงานแทนคนที่ลาออกไปครับ

ยังไงก็ต้องขอโทษพี่หนึ่ง อย่างมากเลยนะครับ อุตส่าห์ตั้งใจจะไปยิงกระต่ายป่า สักหน่อย

ไม่น่าเกิดเรื่องขึ้นเลย เซ็ง มากๆ ครับ ยังไงขอให้ทุกท่านที่ร่วมเดินทางทริปนี้ เดินทางโดยสวัสดิภาพ

ไม่ซัด ไม่แซด ไม่แฮด กันนะครับ เพราะน้ำมันดีเซลกำลังจะขึ้นราคาด้วยนะครับ......

ปล. ขอโทษจากใจ อีกครั้ง ครับ.................................................................................................................

27. The TUM

1,261
    8
    0
    พรุ่งนี้แล้วนะครับแล้วมีไครไปมั่ง ทำไมไม่มีครายว่างเลยหรือครับพี่น้อง ติดธุระการทุกคนเลยมั้งนี่ เอาผมยืนยันเหมือนเดิมไปกับแควนแน่นอนครับ พี่หนึ่งนัดมาแล้วกันว่าจะรวมพลที่ไหน สุดท้ายไครว่างขอความร่วมมือกานหน่อยครับอย่าหั้ยคนจัดเขาเสียใจครับ ขอขอบคุณครับ นายหนุ่ม NO. 035

28. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ใครที่ม่ายติดธุระ พอจะไปได้ ก็ขอเชิญนะครับ เดี๋ยวคนจัดจะหมดกำลังใจซะก่อนนะครับ

เดี๋ยวอีกหน่อย จะม่ายมีกิจกรรม ดี ดี ให้ร่วมทำกัน

ส่วนผม ขอยอมรับความผิดนี้อย่างเต็มใจครับ

ใครจะด่า จะว่าเชิญเลยครับ เพราะงานนี้ผมผิดจริง

ขอโทษพี่หนึ่ง จากใจอีกครั้งครับพี่ ม่ายรู้จะสรรหาคำไหนมา แก้ความผิดนี้ได้

ขอโทษจริงๆ ครับพี่......................

29. mail_poo

3,298
    14
    0
    ขอโทษ........ที่สุด คับ

30. The TUM

1,261
    8
    0
    ม้ายเปงไรครายว่างเชิญครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้