ใครเล่นเครื่องเสียง msnคุยกันครับ ลงไว้เลย

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย giokae, 23 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. z350

z350 New Member Member

110
    0
    0
    [email protected] BIRD

2. mee..

mee.. Guest

0
    0
    0
  3. mimime

mimime New Member Member

40
    0
    0
    [email protected]

ตอนนี้มะค่อยได้ยุ่งเรื่องเครื่องเสียงเท่าไหร่ละเริ่มลงตัว เหอๆ

4. PAYU

PAYU New Member Member

3
    0
    0
    [email protected]ครับ ถามถ้ารู้ตอบ ผมไม่รู้จะถาม เครื่องเสียงรถ หรือบ้านครับ

5. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    นัดเจอกันซักครั้งไหมครับ

6. VeeKung

VeeKung New Member Member

37
    2
    0
    ไม่เชิงเล่นอ่ะคับ แต่สนจัย
    [email protected] วี คับ

7. sek7486

sek7486 New Member Member

6
    0
    0
    [email protected] ขอร่วมด้วยช่วยกันคับ ผมชำนาญ เรื่องซ่อมและเทคนิคเกียวกับเครื่องเสียงรถยนต์ ออนทุกวันคับ อยากมีเพื่อน

8. ake.....

ake..... New Member Member

39
    1
    0
  9. ninjamanvm

ninjamanvm New Member Member

8
    0
    0
  10. aom.arm

aom.arm New Member Member

5
    0
    0
  11. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
  12. pandaz

pandaz New Member Member

14
    1
    0
  13. terd-s..

terd-s.. Guest

0
    0
    0
    ใครเล่นเครื่องเสียง msnคุยกันครับ

[email protected] พอรู้บ้างนิดๆเพราะติดเอง งบน้อยๆ

14. 5.1 carstudio

5.1 carstudio New Member Member

159
    0
    0
  15. กูขับ_nissanวะ

กูขับ_nissanวะ New Member Member

4
    0
    0
    ดีคับชื่อเสือคับทำเอาเองพอฟังได้ [email protected]

16. omg

omg New Member Member

3
    0
    0
    อู่toonengineshopนี้ทำรถแพงมากเลยทำรถก็ไม่มีความรับผิดชอบเพื่อนทำออกมาก็วิ่งไม่ได้ความร้อนก็ขึ้นพอเข้าไปทำก็แก้ไม่หายแล้วก็พูดขอไปทีไม่มีความรับผิดชอบขายของก็แพงต่าทำก็แพงฟัดหลังอาบเลือดเลยแถมไม่มีความรับผิดชอบอีก ขอความคิดเห็นหน่อยว่าใครเคยดดนอู่นี้หลอกบ้างเห็นเขาบอกว่ามีเงินกืนเปล่านอกด้วยนะระวังนะคิดดีๆๆก่อนเข้าไปนะเพื่อนผมโดนมาแล้วโดนไปหลายแสนเลย

17. omg

3
    0
    0
    อู่toonengineshopนี้ทำรถแพงมากเลยทำรถก็ไม่มีความรับผิดชอบเพื่อนทำออกมาก็วิ่งไม่ได้ความร้อนก็ขึ้นพอเข้าไปทำก็แก้ไม่หายแล้วก็พูดขอไปทีไม่มีความรับผิดชอบขายของก็แพงต่าทำก็แพงฟัดหลังอาบเลือดเลยแถมไม่มีความรับผิดชอบอีก ขอความคิดเห็นหน่อยว่าใครเคยโดนอู่นี้หลอกบ้างเห็นเขาบอกว่ามีเงินกินเปล่านอกด้วยนะระวังนะคิดดีๆๆก่อนเข้าไปนะเพื่อนผมโดนมาแล้วโดนไปหลายแสนเลย

18. omg

3
    0
    0
    อู่toonengineshopนี้ทำรถแพงมากเลยทำรถก็ไม่มีความรับผิดชอบเพื่อนทำออกมาก็วิ่งไม่ได้ความร้อนก็ขึ้นพอเข้าไปทำก็แก้ไม่หายแล้วก็พูดขอไปทีไม่มีความรับผิดชอบขายของก็แพงต่าทำก็แพงฟัดหลังอาบเลือดเลยแถมไม่มีความรับผิดชอบอีก ขอความคิดเห็นหน่อยว่าใครเคยโดนอู่นี้หลอกบ้างเห็นเขาบอกว่ามีเงินกินเปล่านอกด้วยนะระวังนะคิดดีๆๆก่อนเข้าไปนะเพื่อนผมโดนมาแล้วโดนไปหลายแสนเลย

19. sayantao

sayantao New Member Member

2
    0
    0
    www.caraudio-club.com คลับคนรักเครื่องเสียงรถยนต์ ของเมืองไทย
    พบเพื่อนๆชาวเครื่องเสียงรถยนต์แลกเปลี่ยนประสบการณ์ใหม่ๆและโชว์รถของคุณได้ที่นี่

20. kameye11

kameye11 New Member Member

1
    0
    0
    [email protected] เหน่ง ครับ กะลังหัดเล่นครับ งบไม่ค่อยจะมีเล่น เหอะๆๆ เอาแค่พอฟังไปก่อน ขอคำปรึกษาด้วยนะครับ

21. Bบอล

Bบอล New Member Member

1
    0
    0
    [email protected]
    ชื่อ..บอล..ครับ...ชอบเล่นเครื่องเสียงอยู่ครับ..แต่ไม่ถึงกับเก่งนะครับ...:cool:

22. Pinn08

Pinn08 New Member Member

4
    0
    1
    [email protected] ปินครับอยู่แถวเซียร์ครับ

23. oatcup

oatcup New Member Member

3
    0
    0
    [email protected] โอ๊ตครับ พอรู้เรื่องเกี่ยวกับเครื่องเสียงครับ

24. ENC Chonburi

ENC Chonburi New Member Member

8
    0
    0
  25. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
  26. geng_noppadol

geng_noppadol New Member Member

14
    1
    0
    [email protected] ชื่อเก่งครับ อยากรู้จักแลกเปลี่ยนความรู้กับเพื่อนสมาชิกครับ ผมอยู่แถวๆประชาอุทิศ44ครับ

27. POM_Dragon

POM_Dragon New Member Member

14
    0
    0
    [email protected]..ป้อม..ครับ...ชอบมากเลยครับ..
    ตอนนี้หาชับ 10นิ้ว เหล็กหล่ออยู่ครับ..ใครพอมีบ้างครับ...
    ใช้เพาเวอร์ของ คลาสดี STROM2000...

28. OXYGEN SOUND

OXYGEN SOUND New Member Member

7
    0
    0
  29. flat-design

flat-design New Member Member

6
    0
    0
    [email protected] นุครับ คุยกันได้ครับ ผมทำตู้ซับไฟเบอร์กลาสติดรถยนต์

ออนตั้งแต่10โมง ถึงเที่ยงคืนครับ

30. Tao_vitz_sic

Tao_vitz_sic New Member Member

2
    0
    0
    มะได้เล่นแล้วอ่ะค่ะ รบกวนลบเมลทิ้งให้ด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้