นัดมิตติ้งเดือนพฤศจิกายนครับ (น้ำตกวังตะไคร้) เลื่อนแล้วครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 25 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ไม่อยู่เหมือนกันเลยครับ ไปต่างจังหวัดเพราะหยุดยาว อิอิ :D

2. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ไปเหมือนกันเลยวันที่ 2 แกไปงานไหนว่ะ:rolleyes:

3. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ไปงานแต่งเพื่อนพี่หินน่ะ:):)

4. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    เลื่อนก็ดีครับเพราะผมไม่ได้ไปแน่ๆ.อิอิ

5. pukpick

615
    0
    0
    สงสัยงานนี้ยิงยาว เลยปีใหม่แน่เลย

ไม่อยากจะเสนอเลย ว่าเป็นวันที่23ดีมั๊ย....เป็นวันเลือกตั้งก็จริง แต่ว่าทุกคนต้องหยุดเลือกตั้งอยู่แล้ว
    ก็ถ้าอยากจะไปกันจริงๆก็รบกวนให้รีบตื่นแล้วก็ไปเลือกตั้งกันตั้งแต่เช้าเลย แล้วสายๆสัก10โมงเราค่อยไปเที่ยวกัน
    ไปถึงโน่นก็เที่ยงพอดี .... ใครอยากเล่นน้ำก็เล่น (น้ำเย็นจาตาย) ส่วนใครอยากนั่งกินข้างน้ำตกก็ตามสบาย

6. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ก็ดีเหมือนกันครับวันที่24ได้หยุดพักผ่อนด้วย แต่24ผมไม่หยุดเนี่ยสิ เศร้า..............จัง อิอิ

7. pukpick

615
    0
    0
    คนอื่นว่างายบ้างจ๊ะ
    พนักงานB-quickหยุดป่าวเนี่ย

8. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ไม่หยุดครับ....วันเอี้ยไรถ้าบ.ไม่ไฟไหม้หรือน้ำท่วมไม่มีหยุดแน่นอน.....สาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

9. pukpick

615
    0
    0
    วันเลือกตั้งโว๊ย

10. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ถ้าว่างกันหลายคนพี่ยังไงก็ได้ปิ๊ก เพราะวันที่ 24 หยุดอีกวัน อิอิ

11. golf the zeed

3,808
    7
    38
    รอถึงวันหยุดแว่นเมื่อไหร่ ไปกันเลย แต่หวังว่าน้ำคงไม่ท่วมนะ :D:D:D:D

12. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ยังไงผมก็ยังรอเห็นภาพรถรหัส RT วิ่งบนท้องถนนเป็นกลุ่มๆอยู่ครับ

13. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ผมก็อยากเห็นภาพแบบนั้นอีกบ่อยๆ ครับ หวังว่าอีกไม่นานคงมีให้เห็นแน่ ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้