นัดมิตติ้งเดือนพฤศจิกายนครับ (น้ำตกวังตะไคร้) เลื่อนแล้วครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 25 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ซะงั้น.อิอิ

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เดี๋ยวจะลองชวนโอ๋ไปให้ได้ครับ :D

3. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ท่าทางสนุกแน่ครับอากาศเริ่มเย็นๆแล้วด้วยอะ

4. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    แหวะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:teeth:

5. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ย่ะ....ฉันก็เห็นแกนั่งขำเวลาเค้าเล่นมุขเหมือนกันอ่ะแหล่ะ:D:D:D:D:D

หรือว่าไม่จิง:cool::cool:

6. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0

เห็นด้วยอย่างแรงเลย...นิ:p

7. pizza_rt

pizza_rt New Member Member

76
    0
    0
    :):):):)อยากไปด้วยจังเลย แต่กอล์ฟไม่เห็นบอกเลยอะว่าจะไป...........................เมือไหร่:cry::cry::cry::cry:

8. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    อะไรของแกเนี่ย......พูดไรไม่เข้าใจเลย:confused::confused:

9. pukpick

615
    0
    0
    เออ...ช่างมัน เดี๋ยวค่อยเครีย์กัน ตอนเจอตัวแล้วกันนะ
    เป็นไงล่ะ เมื่อคืนเมามั๊ย

10. pukpick

615
    0
    0
    อ้าวพี่กอล์ฟม่ายบอกบอกพี่ก้อยว่าจะไปน้ำตก
    นั่น แน่.....แสดงว่า.........................:D:D:D

11. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    :eek: นั่นสิ...ทำไมหญิงก้อยไม่รู้ :eek:เอ๊ะ...น่าสงสัย...อั่นแน่พี่กอล์ฟ...:D:D:D

12. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    เคลียด่วนเลยครับพี่กอล์ฟ..........แบบนี้ไม่ชอบมาพากลนะเนี่ย

13. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    :eek::eek: โอ๋ ๆๆๆๆ โทษทีจ๊ะ ว่าจะบอกใกล้ ๆ วันไปอ่ะ แต่ยังไงก็ต้องพาไปด้วยอยู่แล้ว :D:D

14. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D:D:D:D ไม่มีอะไรในกอไผ่เลย เคลียร์เรียบร้อยแล้ว อิอิ

15. pizza_rt

76
    0
    0

:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

16. pizza_rt

76
    0
    0

:mad::mad::mad:จริงด้วยหญิงอ้อ...................น่าสงสัย:sad::sad:

17. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :eek::eek::eek::eek:

18. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    พี่กอล์ฟเคลียด้วยครับ........อย่าให้ค้างคาทุกคนรอซ้ำเติมพี่อยู่นะ......ก๊ากกกกกกกกก+

19. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    เอ......ความร้าวฉานคืองานของพวกเรารึเปล่าครับเนี่ย อิอิ

ปล.ค่อยๆเคลียกันนะอย่าโกรธกันนะ

20. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มิตติ้งครับ หลังวันลอยกระทง 1 วัน อย่าหักโหมกันนะ 55+

21. Tanigushi

Tanigushi New Member Member

55
    0
    0
    :D:D:D

ไปก้อไปคับ

แต่มีสมาชิกใหม่เยอะเลยไม่ได้เข้าตังนาน

ยังไงก้อฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร้าบ:D:D:D

22. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D:D:D:D:D แล้วเจอกันครับ

23. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ขอให้ไปโดยพร้อมเพรียง

เพราะว่าเมื่อวานนี้ไปทอดกฐินแถวเมืองกาญจน์มา เห็นขบวนรถ MINI COOPER ประมาณ 6-10 คันขับกันไปแถวนั้นกันเป็นขบวน ดูแล้วสวยงามมากเลยนะเนี่ย และอยากให้ RT CLUB ของพวกเราเป็นอย่างนั้นบ้างในวันที่ 25 พ.ย. นี้ที่เราจะไปวังตะไคร้กันนะคร๊าบ...... :D :cool:

24. boylpn

775
    2
    18
    ต้องไปให้ได้เลยแหล่ะคุณโอ๋

ห้ามพลาดเด็ดขาด ..... :D:cool:

25. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    อยากไปๆ

26. golf the zeed

3,808
    7
    38
    โอเคเลยครับ ... น้ำมันแพงก็จะไป แต่ไปแบบ .....เรื่อย ๆ 55+

27. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    แจ่มเลยครับจะได้เห็นรถ RT วิ่งกันเป็นขบวนแล้ว

28. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อัพหน่อย อีกอาทิตย์เดียวครับ

29. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ต้องขอโทษทุกคนด้วยครับวันนั้นผมติดงานที่นครสวรรค์อะครับ..........และแล้วผมก็พลาดอีกงาน....เศร้า

30. boylpn

775
    2
    18
    งานหน้ายังมีครับ

พลาดงานนี้ ยังอีงานหน้าอีกครับ ไม่เป็นไร เดี๋ยวเอาบรรยยากาศมาฝากครับคุณเชษฐฐ :D:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้