ใครอยู่ที่จ.เชียงใหม่บ้างครับ.....

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย บอย EG 4, 24 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sir-MG

sir-MG New Member Member

62
    1
    0
    เทพจิงๆแฮะ

2. puy-eg

puy-eg New Member Member

9
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมอยู่อยุธยา แต่วันที่ 8 มกรา จะไปเชียงใหม่อ่ะครับ ช่วยแน่ะนำที่เที่ยวให้ที ครับ
    ปุ้ย ครับ ขอบคุณครับ

3. j_spoon

j_spoon New Member Member

6
    0
    0
    เชียงใหม่ หนาววววว มาก ครับ:cool:

4. neung_prc

neung_prc New Member Member

321
    1
    0
    ตอนปีใหม่ได้ ไปเชียงใหม่ด้วย กลับวันที่ 4 ครับ เอา EG ไปวิ่งเล่น ไม่นานเอง

5. aoncef

aoncef New Member Member

4
    0
    0
    อยากดูรูปรถพี่อ่ะครับ สวยดีชอบกำลังมองรุ่นนี้อยู่คับ
    ขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้