ใครอยู่ที่จ.เชียงใหม่บ้างครับ.....

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย บอย EG 4, 24 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Indispensable

Indispensable New Member Member

6
    0
    0
    รถสวยฮะ เรียบๆ สวยมาก

2. sir-MG

sir-MG New Member Member

62
    1
    0
    จะไปเทียวเชียงใหม่ พี่ไผ่พาไปเที่ยวด้วยนะแล้วจะโทรไปบอก

3. Mugen_Mania

Mugen_Mania New Member Member

11
    0
    0

ได้เลยโอ๊ตมาเมื่อไหร่
    เดี๋ยวเจอ Ferio(TM) ที่เชียงใหม่แน่นอน
    ต้อนรับอย่างดี(มั่ง) แฮะๆ

4. jommy_eg

jommy_eg New Member Member

7
    0
    0
    รถสวยๆกันทั้งนั้นเลยคับ

เจอกันทักทายกันมั้งนะคับ

5. -namtal-

-namtal- New Member Member

11
    0
    0
    สวย...เนียน...จ๊าบบบบบ สุดสุดน้อง...:D:D:D:D:D:D

6. jommy_eg

jommy_eg New Member Member

7
    0
    0
    เชียงใหม่คับเชียงใหม่ ............................

7. oxoxxxo

oxoxxxo New Member Member

1
    0
    0
    สวยๆ กันทั้งนั้นเลย.. เจอ เนม อย่าลืมทักกันมั่งน๊า

8. noise_noi

noise_noi New Member Member

83
    4
    0
    ที่เชียงใหม่ EGสวยไม่สวยไม่รู้ครับ รู้แต่ว่า Eน้องนี่งามแต้ๆครับ

9. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    จิงดิ โหย:D

10. keniz

keniz Guest

0
    0
    0
    พี่บอย.....เก่งเอง

ขอเมลพี่บอยหน่อย ไปที่โรงงานก็ลืมขอ

11. บอย EG 4

บอย EG 4 New Member Member

38
    1
    0
  12. noise_noi

noise_noi New Member Member

83
    4
    0
    แต้ครับ ว่าแต่ยังเป็นหนี้พี่อยู่เลย เฮ้อ ดีไม่ไดอาจขายรถแล้วพี่

13. kimaun

kimaun New Member Member

3
    0
    0
    สอบถามเรื่องวางเครื่องครับ
    สนใจจะวางเครื่องแต่ยังหาอู่ไม่ได้ มีใครพอจะแนะนำบ้างครับ มีเบอร์ติดต่อได้ก็ดีครับ

รบกวนด้วยครับ

อยู่เชียงใหม่ครับ กำลังจะเอาไอ่แก่ไปแต่ง อยากหาข้อมูลครับ ขอบคุณครับ

14. บอย EG 4

บอย EG 4 New Member Member

38
    1
    0
    อยู่เชียงใหม่แถวไหนหรอคับ.......แต่ง Ferio หรือป่าวอ่ะ...ไงทักทายได้นะคับ ชื่อบอยคับ อยู่ข้าง ธ.กสิกรไทย หลัง รพ.เทพปัญญาคับ...........ไงก้อโทรติดต่อได้คับ 081-3591780

15. kimaun

3
    0
    0
    คุณบอยแนะนำอู่วางเครื่องให้หน่อยครับ ตอนนี้สนใจจะเปลี่ยนเครื่องก่อน แต่งอย่างอื่นค่อยว่ากันอีกที ครับ งบมีน้อย :D

16. Mugen_Mania

Mugen_Mania New Member Member

11
    0
    0
    อู่HD-Shop คับวางเนียนๆเลย
    โทรมาถามได้ครับ 089-1913003
    ไผ่คับ

17. kimaun

3
    0
    0
    ขอบคุณคุณไผ่มากครับ

18. ferioz

ferioz New Member Member

87
    2
    0
    เคยเหนรถเจ้าของกระทู้เหมือนกันครับ สวยมากๆ เรย

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ชื่อ กู้ ครับ eg สีน้ามเงิน ล้อ evo ครับ เจอ ทักกานบ้างเน้อ คริ คริ

19. HTKchiangmai

HTKchiangmai New Member Member

8
    0
    1
    up เสียหน่อย

20. LordToro

LordToro New Member Member

2
    0
    0
    เชียงใหม่ด้วยคับ อิอิ

21. j_spoon

j_spoon New Member Member

6
    0
    0
    meeting Ferio(TM) เชียงใหม่ นิโหน่ย ครับ :D

22. j_spoon

6
    0
    0
    :D อีกหน่อยอ่ะคร้าบบบ

23. j_spoon

6
    0
    0
  24. neung_prc

neung_prc New Member Member

321
    1
    0
    ผมเกิดที่เชียงใหม่ แต่มาทำงานพัทยาได้ 5 ปีละครับ ขอบอกว่า สาวๆๆๆๆๆ และสาวๆๆๆ สุดกลั้นมากครับ

25. j_spoon

6
    0
    0
  26. Indispensable

Indispensable New Member Member

6
    0
    0
    ผมเดินผ่านรถพี่ทุกวันเลย ที่จอดอยู่หน้า คูเนียร์ อ่ะ

27. neung_prc

neung_prc New Member Member

321
    1
    0
    ประมาณ กลางเดือน ธันวาคม หรือ สิ้นปีนี้ครับ จะกลับเชียงใหม่ เน้อ ยังบ่อฮู้ ว่าจะเอารถ ไปก่อ

28. j_spoon

6
    0
    0
    เชียงใหม่หนาวมาก คร้าบบบบบบ :D:D

29. DeW The Star

DeW The Star New Member Member

170
    2
    0
    ผมเชียงใหม่ครับ แต่รถอยู่ กทม eg9 ferio ครบสุดๆ ไว้เจอกันครับ

30. PP_Ferio

PP_Ferio New Member Member

9
    0
    0
    หวัดดีครับ อยู่เชียงใหม่เหมือนกัน รถสีบรอนซ์ ล้อ TYPE R 96

ขับเจอคุณไผ่ บ่อยๆ แถวๆนิมมาน ว่างๆ จะบีบแตรทักทายนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้