ใครอยู่ที่จ.เชียงใหม่บ้างครับ.....

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย บอย EG 4, 24 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. บอย EG 4

บอย EG 4 New Member Member

38
    1
    0
    up.......

2. G EG9

G EG9 New Member Member

30
    0
    0
    ไผ่ มูเก็น สีดำงัย ครับ

3. บอย EG 4

38
    1
    0
    ครับ..........ลูกพี่ไผ่

4. Mugen_Mania

Mugen_Mania New Member Member

11
    0
    0
    ขอบคุณคับคุณ G EG9
    :D:D:D:D

5. sir-MG

sir-MG New Member Member

62
    1
    0
    อยู่พิดโลกคับ ที่เชียงใหม่รู้จักแต่พี่ไผ่อะคับ พี่แก่ชอบมาพิดโลก
    พี่ๆที่อยู่เชียงใหม่ผ่านมาพิดโลกก็ทักทายกับได้นะคับ

6. -namtal-

-namtal- New Member Member

11
    0
    0
    ตามนั้นครับ SiR mania เชียงใหม่ เจอกันทักกันได้ครับ ว่าง ๆ อยากจะรวมตัว EG กันจังครับ

7. james 2jz

james 2jz Guest

0
    0
    0
    meeting

วันอาทิตย์นี้ดีป่าววววว สนาม 700 ปี.... อ่ะคับ

8. james 2jz

james 2jz Guest

0
    0
    0
    meeting 2

หรือว่าร้านกาแฟ 94 ดีครับ แถวริมปิง city dali อ่ะ ก่อนถึงห้างโรบินสันน่ะ ว่าไงคร้าบบบบ คุณบอยครับ.......UP DATE แจ้งด้วยนะ......

9. บอย EG 4

38
    1
    0
    รถผมเข้าอู่ยังไม่เสร็จเลยครับ.........แต่ถ้าไปก้อนัดล่วงหน้าแล้วกันนะครับ.........

10. อยากได้กระจกมองข้างคับ

พี่บอยมีกระจกมองข้าง(ขวา)เหลือชักอันป่าวคับ ของผมมันหักงะถ้ามีขอราคาด้วยนะคับหรือถ้าพี่รู้ราคาแถวเชียงกงก็บอกให้ผมด้วยนะคับ ขอบคุณหลายคับ ปล.ผมก่คนเชียงใหม่คับ

11. CHA.STB

CHA.STB New Member Member

1,052
    3
    0
    หวัดดีฮะผมอยู่ชลบุรีฮะ..แวะมาทักทายฮะ..อยากเห็นรูปEGเชียงใหม่สวยๆจังเลยฮะ:D:D

12. บอย EG 4

38
    1
    0
    ได้ครับเดี๋ยวไว้จะรวมรูป EG ที่เชียงใหม่ มาให้ชมกันนะครับ..........:p

13. บอย EG 4

38
    1
    0
    ของผมไม่มีเลยครับ.....เพราะผมใส่กระจก Bomex ลองโพสใน cm-club ดูครับ........เจอกันก็ทักทายกันได้นะครับ..........

CHA.STB ถูกใจสิ่งนี้
  14. CHA.STB

CHA.STB New Member Member

1,052
    3
    0
    ขอบคุณคับ...แล้วผมจะลอดูนะคับ

15. ไปโดนไรมาคับพี่

พี่บอยเอารถไปทำไรเหลอคับ ที่ร้านใหนคับ แล้วส่วนมากเอารถไปซ่อมที่ร้านใหนคับ

16. บอย EG 4

38
    1
    0
    เข้าอู่ประจำครับ พอดีจะทำสีใหม่อ่ะครับ..........ว่าแต่ชื่ออะไรหรอครับ อยู่แถวไหนอ่ะ

17. Mugen_Mania

11
    0
    0
    อยู่เชียงใหม่เหมือนกันคร๊าบบ
    ชื่อไผ่คับยินดีที่ได้รู้จักคนระยอง
    พอดีรู้จักกับตี๋ด้วยคับ
    มีรูปลงนิดหน่อยคับ

18. บอย EG 4

38
    1
    0
    แหม.....ลงครบเลยนะพี่ไผ่ เดี๋ยวรอรถผมเสร็จก่อนเดี๋ยวลงมาให้ดูแล้วกันนะคร้าบบบ..............

19. noise_noi

noise_noi New Member Member

83
    4
    0
    สวัสดีครับ ในที่สุดผมก็ต้องกลับเชียงใหม่ซะที ตอนนี้ผมทำงานที่ กทมแต่สิ้นเดือนนี้ผมคงขนของกลับเชียงใหม่ เพราะพ่อผมประสพอุบัติเหตุต้องผ่าสมอง
    ตอนนี้ผมดูพ่อที่ รพ ครับ นั่งทำงานใน รพ ส่งงานเข้าออฟฟิศทางเนท ใว้ผมเอารถขึ้นมากับพ่อหายดี เดี๋ยวนัดเจอกันนะครับ...อ่อผมน้อยครับ 0812861131 ครับ

20. บอย EG 4

38
    1
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ......จะได้นัดมิตติ้งกันได้นะครับ ยังไงก้อขอให้พ่อคุณน้อยหายไวๆนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ.............

21. noise_noi

83
    4
    0
    ผมจะมาขนของสิ้นเดือนกลับเชียงใหม่ มีใครฝากเอาอะไรมั้ยครับ

22. noise_noi

83
    4
    0
    cแล้วเจอกันวันที่ 4 ครับ

23. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    อยากไปเที่ยวเชียงใหม่ แต่ยังไม่มีเวลา

24. Mugen_Mania

11
    0
    0

ไว้สงกรานต์นี้มาดิพี่จะได้เจอกันซะทีๆๆๆๆ
    เดี๋ยวรอต้อนรับพี่ศาลกับพวกน้องๆในคลับFERIO(TM)
    ดีไหมพี่แฮะๆๆ:D:D:D

25. focals

focals New Member Member

157
    2
    0
    ว้า น้อยจะไปเชียงใหม่แล้วหรอ คลับ คนเหนือในกรุงเทพฯ ก็หมดแล้วดิ
    ไม่เป็นไร ดูแลพ่อให้ดีนะ โชคดีน้อย

26. focals

focals New Member Member

157
    2
    0
    ผมคนแพร่ แต่อยู่ กทม. ศิษย์เก่า กาวิละครับ คิดถึงเชียงใหม่ครับ

27. James cm

James cm Guest

0
    0
    0
    UP !!!!! UP!!!!!!!!!!!!!!!!

28. บอย EG 4

38
    1
    0
    รูปรถคุณเจมส์ ลงให้คร้าบบบบ.........

EG สีขาว...........

29. บอย EG 4

38
    1
    0
    อยู่เชียงใหม่คับ........มาทำงานที่นี่เลยยาวคร้าบบบบบบบบบ.........

รูป EG ที่ จ.เชียงใหม่คร้าบบบบบบ........

30. GAME EG4D

GAME EG4D New Member Member

188
    11
    0
    แหล่มเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้