ครบรอบ 9 ปีของ e30club และ 8 ปี rc web

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย inc148, 24 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    แล้วเราจะยังอยู่ต่อไปจนกว่า E30 หายสาบสูญไปอยู่แต่ในพิพิธภัณฑ์ ครับ อิอิ

แล้วเมื่อไหรจะมีขับกับเขาอีกสักคันครับ ขอแค่ตัว 2ประตูเอง แต่เปิดประทุนนะอิอิ ใครจะบริจาคบ้างครับ

2. THE-MUST

THE-MUST New Member Moderator

628
    4
    0
  3. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    คุยกับที่บ้านแล้วครับ รถคันนี้เหลืออีกประมาณ 5 -6 หมื่อเองครับ ถ้าโชคดี ปีหน้า หาเงินก้อนได้คงจะปิด

แล้วทางบ้านบอกให้หา BMW E 30 2ประตู มาใช่อีกครั้งได้ครับ แต่ต้องคืนรถคันนี้ให้พ่อไปครับ กู้ยืมพ่อมาใช้แสนกว่าๆ

ของผมอีกเกือน 2แสน แต่ชังเหอะ พ่อบอกจะให้เงินไปดาวน์ BMW E 30 คงในไม่ช้า ขำๆก้ไม่เกินกลางปีหน้าครับ

จะได้เป็นสมาชิก E 30 CLUB เต็มตัวสักที่ WANT มานานแล้ว
    อยากขับ E 30 .ใจจะขาด

4. TOOMYAM

TOOMYAM New Member Member

101
    0
    0
    ถึงเวลานั้นพี่อาจจะขายให้น้องก็ได้นะ

5. THE-MUST

THE-MUST New Member Moderator

628
    4
    0
    ..พร้อมเอาหมาไปเลี้ยงด้วยนะ...1ตัว

6. Leky_e30

Leky_e30 New Member Member

38
    0
    0
    อยู่มา 5 ปีแล้วอ่ะ.....ยังรักมันเหมือนเดิม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้