** BLUEBIRD CLUB MEETING # 79 **

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย yy_u12, 23 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    ;) อิอิ
    ปิด Vote วันพุธ 6 โมงเย็น นะครับ....... ;)

2. bbwhite

bbwhite New Member Privilege

1,272
    5
    0
    ผม โหวตเจท ตลิ่งชัน อีก 1 เสียงครับ,,,,,,,,,,,,,,,;)

3. naphat u12

naphat u12 New Member Member

53
    0
    0
    ผมมีสิทธิ์โหวตหรือเปล่าครับ

4. ICE SHOP

ICE SHOP New Member Member

566
    6
    0
    :peep:

5. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    เจทตลิ่งชันครับ

6. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48

มีสิทธิครับ เพราะคุณได้สมัครสมาชิกบลูเบิร์ดคลับไปเมื่อคราวที่แล้ว ถือว่าได้เป็นสมาชิกเรียบร้อยแล้ว จึมีสิทธิที่จะทำการโหวตได้ครับ :)

7. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    เจทตลิ่งชันนำยาววว :D

8. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    เรียบร้อย....

9. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    เจทหริ่งก็ได้ครับท่านพี่ อิอิ

10. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ยาวไป ยาวไป......

11. carism

carism New Member Member

849
    6
    0
    อดไปอีกแล้ว

12. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อิอิ....

13. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :confused: เอออออออออออ..............
    เอาเข้าไป..........

เปลี่ยนอีกแล้ว.............

จะเอาไง ว่ามาครับ.......... :(

14. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes: อืม............
    คราวหน้า ถ้าใครไม่มา Meeting ครั้งก่อนหน้า
    ห้าม Vote ดีไหมครับ.............

เพราะไม่งั้น บางที Vote กันแล้ว ก็ไม่ค่อยมากัน.....
    คนที่เค้าไป Meeting ก็จะเสียประโยชน์.........

สมาชิกเห็นด้วยไหมครับ........
    :rolleyes:

15. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ok...

16. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    เห็นด้วยครับ แต่ถ้าไปตอนเลิกมิตติ้งแล้วล่ะครับพี่........ ฮิฮิฮิ

17. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เสียค่าเหล้าให้สมาชิกที่เหลือคับ.....:D:D:D:D

18. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    :D:D:Dตามนั้นเลยพี่แต่ครั้งนี้ไม่แน่ใจว่าจะไปได้อะป่าว:D:D:D

19. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    ผมโหวตโกคาร์ทที่เดิมแหละครับพี่ MSL แต่ว่า ดูจากท่านอื่นๆที่โหวต ส่วนใหญ่ไปฝั่งกระนู้นหมดอ่ะครับ

ผมก็เลย ไปไหน ไปกันครับพี่ ไม่ได้เปลี่ยนโหวตครับ อิอิ

ส่วนเรื่องที่ครั้งที่แล้วไม่มา แล้วห้ามโหวต ผมขอไม่เห็นด้วยอ่ะครับ

เพราะเผื่อสมาชิกท่านอื่น ที่ไม่ได้มาครั้งก่อนหน้านี้ แต่ครั้งนี้เค้าสามารถมาได้ เค้าก็เสียสิทธิ์เช่นกันอ่ะครับ

เพราะผมว่ายังไงทุกคนก็ยังเป็นสมาชิกของBB เหมือนกันครับ

ผมขอเป็นตัดสินห้ามโหวต ในกรณีที่ว่า ไม่สามารถมาได้ในครั้งนั้นๆ หรือยังไม่แน่ใจว่าจะมาได้รึป่าวดีกว่าครับ
    เพื่อนเป็นการสงวนสิทธ์ ไว้ให้ สมาชิกผู้ที่ต้องการมามี๊ตติ้งในครั้งนั้น จริงๆ

คือประมาณว่า ถ้าไม่มั่นใจก็ยังไม่ต้องโหวต ให้คนที่ต้องการไป เค้ามีสิทธิ์ในการโหวต
    แต่ใครที่โหวตแล้ว ต้องมา ถ้าเกิดโหวตแล้วไม่มา คราวหน้า ห้ามโหวต อันนี้โอเครครับ

คือประมาณว่า

ถ้าไม่มั่นใจ มาไม่ได้---------- ห้ามโหวต
    มั่นใจ มาแน่นอน ------------- โหวตได้
    โหวตแล้ว แต่ไม่มาด้วยกรณีใดๆก็ตาม------------------ ครั้งหน้า ห้ามโหวต

ประมาณนี้อ่ะครับ พี่ๆว่าไงบ้างอ่ะ

20. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ตามที่ท่านเทพเสนอ ครับ อิอิ

21. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    เรื่องโหวต ผมเห็นว่าทุกคนที่เป็นสมาชิกมีสิทธิโหวตได้ครับ แม้จะไม่มาในครั้งก่อนก็เถอะของแบบนี้บังคับกันไม่ได้อยู่แล้ว ใครสะดวกก็มา ใครไม่สะดวกก็ไม่ต้องมา ไม่ว่ากัน อยู่ที่ใจมากกว่า
    อย่างผม ผมใจป่ะล่ะ อยู่บางนา แต่โหวตไปเจทตลึ่งชัน .....แต่พอครั้นจะโหวตมาทางบางนาบ้าง ก็เห็นร้องกันเป็นแถว ก็ไม่รู้ว่าใครจะใจมากกว่ากัน :)

22. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    บางนาสู้ๆ อิอิ

23. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    กรูไม่บ่นนะอ้ายกล้วย.....:mad:

24. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    พี่ค้าบ จายเย็นคับพี่ มาพบปะ พบเจอกัน ก็มีความสุขแล้วครับพี่

25. j-a-c-k-e-t

j-a-c-k-e-t New Member Member

1,675
    5
    0
    JET ตริ่งก็แล้วกันครับไปไหนไปกันครับ

26. yy_u12

18,827
    95
    48
    :confused::confused::confused::confused::confused:

:rolleyes: อืม...............
    ตกลงที่คุณเขียนมาเนี่ย.......
    -โกคาร์ท MSL 1เสียงครับ
    - เจทหริ่งชัน
    - ผมโหวต โกคาร์ท MSL 1เสียง
    - เจทหริ่งก็ได้ครับท่านพี่ อิอิ
    - ผมโหวตโกคาร์ทที่เดิมแหละครับพี่ MSL
    แต่ว่า ดูจากท่านอื่นๆที่โหวต ส่วนใหญ่ไปฝั่งกระนู้นหมดอ่ะครับ
    ผมก็เลย ไปไหน ไปกันครับพี่ ไม่ได้เปลี่ยนโหวตครับ

:( มันคือการไม่เปลี่ยน vote

อืม.......... ภาษาเทพ......... ผมเป็นคนเห็นแก่ตัว เลยไม่เข้าใจ.....

:cool::cool::cool::cool: ต่อไปก็นับ Vote กันเองนะครับ:cool:

27. new@nymph

12,042
    38
    0
    อืม...........,mod-x-v3

28. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    :D:Dเจ็ทตลิ่งชันคับ...:D:D

29. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    โอ๊ตเนี่ย ยอ่างกับเชียร์มวยเลยนะ

30. ArkaRacing

ArkaRacing New Member VIP

985
    2
    0
    ผมโหวตเจิ๊ตบางนาคับ เดี๋ยวขี่มอไซด์ไป ไกลมากขี่ไปไม่ไหว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้