<< MSL Endurance Kart Racing >>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย MSL, 22 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    เจอ แค่ นี้ ก็หนาวแล้ว:D

2. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ตอบคำถาม

คุณ กาโม่ ถ้าคุณอยากแข่งจริงๆ มาลงชื่อเลยครับ มีหลายๆคนที่มาลงชื่อใว้ จะได้รวมทีมไงครับ...

:D :D คุณ WF_Kitti หุ่นแบบเราเค้าเรียกว่าหุ่น มาตราฐาน ตามวัยครับ..เหอะๆ..รับลมเยอะก็ดีครับ..จะได้ไม่ร้อนครับ...:D :D

ปล. หุ่นแบบนี้ วิ่งแบบลมปะทะร่างเยอะ....แต่ก็วิ่งเร็วแสดงว่า..ไม่ธรรมดา..จริงไหมครับ..เน้นเนียนๆ ทั้งไลน์ และ สาวๆ......55555 :cool:

3. gai08

1,213
    4
    0

:cool: ผมว่านะ ไม่ต้องหนาวหรอก..ร้อนจะตายช่วงนี้...ขอบอกว่า ทีมที่ 3-4 น่ากลัวมากๆ เพราะ 2 ทีมนี้ติดจรวดทุกคน... JIB > NUI 44 > Ya77> NU53 > WF_Kitti ทั้งทีมไม่ธรรมดา...:D

:D ทีม 7-8 นี่ก็น่ากลัวเหมือนกัน ซ้อมตลอด..คุณ WORRAWUTT มาซ้อมล่าสุดขึ้นบอร์ดแล้วครับ 26.204 ทำให้คุณ YA77 ตกบอร์ดไปแล้วครับ.

:D ทีมพวกทางเรียบ ไม่น่ากลัวครับ เพราะว่า ยังไม่เคยมาซ้อมเลย..(คาดว่ามาร่วมสนุกด้วยครับ)

:D ส่วนทีมแรลลี่ นี่น่ากลัวครับ เพราะ อึดทุกคน ขับเท่าๆกันหมดเลยทั้ง 2 ทีม ยังสงสัยว่าใครจะเป็นมือ 1 เพราะวิ่งเวลาไม่ต่างกันเลย ทั้ง 8 คน แถมยังแรงเหลือ(แรลลี่ทางยาวๆ มีเป็น 10. SS ขับแข่งทั้งวัน ยังได้แชมป์ เจอแข่ง 2 ช.ม ขนมๆครับ)

ต้องติดตามตลอดแล้ว แค่นี้ก็เริ่ม สนุกแล้วครับ..นักแข่งทั้ง 4 คนต้องสามัคคีกันสุดๆ......:D :D

4. gai08

1,213
    4
    0
    อย่าลืมนะครับ สำหรับคนที่อยากแข่ง รีบไปจองใว้ก่อนเลย

27 เมษายน เวลา 18.00 น ประชุมนักแข่งทุกท่าน ห้ามพลาดเพราะ มีเรื่องที่ทุกคนต้องรู้ และ ศึกษาด้วยครับ....

5. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    หุ่นมาตราฐานเบาะ size L ครับ เห็นตรงกันครับ แต่ผมว่าคุณไก่น่าจะ LL น่ะ ;)

6. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    รายชื่อทีมแข่ง

:eek: เห็นชื่อแต่ละทีมแล้ว นึกสนุกขึ้นมาทันที สุดยอดฝีมือกันทั้งนั้นเลย (เหนื่อยแน่งานนี้ เพราะแต่ละคนในทีม มีน้ำหนักมากๆทั้งนั้นเลย ) :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้