ร้านแบตเตอรี่ มันต้องบริการได้ยังงี้สิ. (ฟร่ะ)

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย nitarn, 23 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    Happy กันไป ทั้งผู้ซื้อ ผู้ขาย
    ขอปรบมือให้ดัง ๆ ครับ
    :thumbs_up:

2. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    เซฟเบอร์ไว้แล้วครับ:)

3. CHAP_ZA

CHAP_ZA Member Member

327
    5
    18
    รีบ เมม เบอร์แทบไม่ทัน................. เยี่ยมครับ

4. ยอมรับจิงๆคร๊าบ เพ่เขาแม่งใจมากๆ

ผมให้เขาบริการมาหลายคันแล้ว แจ่มสุด

5. ขอบคุณทุกท่านคร๊าบบบบ..

6. PirenZe

PirenZe New Member Member

109
    7
    0
    อ่านหัวข้อก็เดาไว้ก่อนเลยว่าเป็นพลังแสงแบตเตอรี่รึเปล่านะ
    พอเห็นชื่อคุณโตอีกยิ่งมั่นใจ พอเห็นเบอร์ก็ไม่สืบแล้ว ฮ่าฮ่า

แบตหมดคิดถึงชื่อนี้ได้เลยครับ ต้องขับขึ้นตึกอะไรยังไงก็ไม่หวั่น นัดเป็นนัดครับ ราคาถูกกว่าร้านหน้าปากซอยบ้านตัวเองแท้ๆอีกต่างหาก
    แนะนำให้รุ่นพี่ไปก็ไม่ผิดหวัง Recommendเลยครับเจ้านี้

7. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    ขอบคุณที่ยังมี คนขาย ของแบบนี้เหลืออยู่ในโลกครับ 555

8. .........ขอขอบคุณทุกๆท่าน ที่สนับสนุน และเรียกใช้บริการมาอย่างต่อเนื่อง ขอบคุณจริงๆครับ.......

..........** ก้าวเข้าสู่ปีที่ 5 กับงานบริการ ที่ทุกๆท่านไว้ใจเรามาโดยตลอด **.........

.. พลังแสงแบตเตอรี่ บริการส่งและเปลี่ยน แบตเตอรี่รถยนต์ให้ถึงที่ ที่ไหนก็ได้ ในกรุงเทพ

.. หาข้อมูล พร้อมเกร็ดความรู้ เกี่ยวกับ แบตเตอรี่รถยนต์ เช่น การเช็คไฟรั่วในระบบ เป็นต้น
    .. ชมได้ในเว็บนี้เลยนะครับ http://www.palangbattery.com/ หรือที่ http://www.palangsang.com

..แนะนำเพื่อน กดLIKE ได้ที่นี้เลยครับ http://www.facebook.com/PalangsangCarBattery

.. โทรเรียกใช้บริการเปลี่ยน แบตเตอรี่รถยนต์ ได้ที่ 086-3554130 083-1336777 ขอบคุณครับ..

9. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    เยี่ยมไปเลยครับ

10. AU_EG

AU_EG New Member Member

125
    1
    0
    เยี่ยมแล้วครับ

11. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    ถ้าแบตหมด ผมใช้บริการแน่นอน เมมเบอร์ไว้แล้ว ขอบคุณคร้าบบบบ

12. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    เยี่ยมเลยครับ

13. EG-9

EG-9 New Member Member

226
    10
    0
    รถเพื่อนแบตหมดที่บ้าน เคยเห็นผ่านตา เลยแนะนำให้เพื่อน

เพื่อนบอกเยี่ยมมาก

14. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    โดนมาสดๆ บริการทุกระดับประทับใจ...
    ราคาโอเค แต่บริการสุดยอดครับ...

15. 2Bar

2Bar New Member VIP

70
    1
    0
    บางร้าน ไม่พ่วงกัน เซตอุปกรณ์อิเลคทรอนิคเลย อ่ะ ไขน๊อตยกลงใส่ลูกใหม่ จ่างตังสบัดตูด

16. March .._..

March .._.. New Member Member

135
    3
    0
    เข้ามาตอนเฟิมครับ ... โดนพี่เค้ามาหลายคันแล้ว

ราคาดี แต่บริการดีกว่าเยอะครับ !!!!!!!!!!

17. ขอบคุณทุกท่านที่ชอบบริการนะครับ เรายินดีให้บริการ ด้วยคุณภาพ และ มาตราฐานการให้บริการ แบบมืออาชีพเหมือนเดิมครับ ขอบคุณครับ

18. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    ต้องแบบนี้สิครับ อ่านแล้ว อยากใช้บริการเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้