ช่วยสอนแกะโลโก้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย ไชยวัฒน์, 6 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไชยวัฒน์

ไชยวัฒน์ New Member Member

3
    0
    0
    พอดีได้โลโก้ fit มากับ H แดงมา แต่ไม่รุ้จะแกะของเก่าออกยังไง กลัวสีมันติดมาด้วย เพื่อนมีวิธีไหนช่วยบอกหน่อยครับ

2. kui white96

kui white96 New Member Member

97
    2
    0
    โลโก้ แจ๊ส ใช่เชื่อก หรือเอ็น รูดเลยครับ คราบกาวก็ใช้ กาน่าขัด แต่อย่าถูกแรงครับ

ส่วนโลโก้H ก็แกะฝาหลังออกแล้วหักเดือยเอาเลยครับ ตัวนี้จะยากหน่อยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้