มีที่ไหนขาย ไฟ วงแหวนของ406มั้งครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย Azujark~, 22 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Azujark~

Azujark~ Guest

0
    0
    0
    อยากรู้ว่ามีแหล่งขายไฟวงแหวน406ไหมครับ

2. 406sR_SabA

406sR_SabA Member Member

131
    3
    18
    อยากได้เหมือนกัน หาเจอมาบอกกันบ้างนะครับ

ที่เคยดูๆมาที่เป็นวงแหวนไม่มีอะครับ มีแต่เป็นโปเจคเตอร์(ของนอกนะครับ)
    คงต้องDIYเอาเองอะครับ

3. Azujark~

0
    0
    0
    ทำเองทำไงอ่า สอนหน่อยครับ

4. 406sR_SabA

406sR_SabA Member Member

131
    3
    18
    เฉพาะตัวไฟวงแหวนผมเคยเห็นที่วรจักรมีขายครับ ต้องเอามาแปลงใส่เองอะครับ
    ไฟหน้า406แกะไม่ยากครับ
    วิธีการเคยเห็นของ Cef FF Club มีกระทู้นนึงทำออกมาสวยดีครับ ลองไปดูเป็นแนวๆแล้วกันนะครับ

5. Azujark~

0
    0
    0
    วรจักรมันอยู่แถวไหนอะ ครับ แล้วราคามันประมานเท่าไหรครับ แล้วถ้าจะประกอบหาช่างไหนประกอบให้ดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้