มีช่างเดินสายไฟนอกสถานที่บ้างมั้ยคับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย Dragcola, 21 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dragcola

Dragcola New Member Member

184
    0
    0
    :cry:รบกวนเพื่อนๆสมาชิกหน่อยคับ มีเพื่อนสมาชิกท่านใดพอจะแนะนำช่างเดินสายไฟนอกสถานที่ให้ได้มั่งมั้ยคับ พอดีหนูมันกัดสายไฟรถผมเลยสตารท์ไม่ติดนะคับเป็น Peugeot 205คับถ้ามีเพื่อนสมาชิกท่านใดรู้จักรบกวนแนะนำหน่ยนะคับจะเป็นพระคุณอย่างยิ่ง ขอบคุณเพื่อนๆสมาชิกไว้มากมายคับ ขอบคุณคับ:sad:

2. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
    อืมๆ ศัตรูตัวร้ายย จริงๆ หนูเนี่ย จริงๆช่างไฟรถยนต์ทั่วไปก็น่าจะทำได้นะครับเพราะไล่ตามสีสายไฟเดิมที่ขาดออกไป

ของทั้งสองข้างอ่ะครับ

และ หนูเนี่ยมีภัยเงียบที่คาดไม่ถึงอีกนะครับ เช่น ฉี่หนู น่ะครับ ถ้าเกิดทำรถแล้วมือเป็นแผล ไปจับโดนฉี่หนูล่ะก็ เป็นโรคฉี่หนู

อาจถึงตายเลยนะครับ ถ้ารักษาไม่ทัน สมาชิกทุกท่านระวังๆ กันไว้ด้วยนะครับผม

3. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ฉีดใบก้อนเลยคับ..อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้