เสร็จแล้วครับรถพี่อุ๋ย(อู่ อุ๋ย starletรามอินทรา กม 8)

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย artorace, 22 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. artorace

artorace New Member Member

229
    0
    0
    เสร็จซะทีหลังจากทำมานานมาก เนื่องจากติดทำรถให้น้องๆเยอะมาก น่าจะดีกว่าเครื่องตัวเดิม ไว้รายละเอียดจามาลงให้ดูคับ

2. cefiro_ep82

cefiro_ep82 New Member Member

117
    0
    0
    สวยดีครับ อุ๋ย เทอร์โบ อะไรครับอุ๋ย
    ห้องเครื่อง สวยมากครับ

3. Drag On

Drag On Member Member

121
    1
    18
    ไปลองวันไหนโทรบอกด้วยนะพี่

4. Either

Either Member Member

299
    10
    18
  5. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...น่านฝาสูบอย่างหล่อ...แต่ไอ้ชุด ground wire นั่นคุ้นๆ แฮะ... 555....

6. worawut

worawut New Member Member

118
    0
    0
    ดูแล้วท่าทางจาแรงอ่ะครับ ได้ราคาแล้วโทรบอกได้เลยครับพี่ ขอบคุณนะ่ครับ

7. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    uppppp

เอาให้หล่อเลยนะพี่ ทั้งภายนอก--ภายในเลยคร้าบ

8. artorace

229
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับ เป็นเครื่อง 4efte turbo sr หลังหักโมโข่งหลังจากญี่ปุน เวตเกตแยกตาน้อง แคมtrd regulator nismo pumpnismo inter blizt ชุดไฟ 3sgte airflow vg กล่อง powerfc boost0.8bar วันศุกร์นี้จาไปลองวิ่งดูคับ แล้วจามาแจ้งผลนะคับทุกท่านอยากรู้ว่า 4e 1300ccจะสุดที่เท่าไหร่

9. cefiro_ep82

117
    0
    0
    ตอนนี้ รถอุ๋ย เกียร์ออโต้ หรือ แมน่วล ครับ

10. artorace

229
    0
    0
    manual limited slip trd คับพี่หนึ่ง ชุดครัช ORC TITANIAM CARBON PRO ช่วงล่าง buddy club+cusco

11. Celaboy

Celaboy Guest

0
    0
    0
    พี่อุ๋ย ผมอยู่แถว กม8 อะครับ อยากเล่น 4e-fte บ้างอะครับ ผมขับ ee101 อยู่อะครับ อยากว่างตัวนี้บ้างจัง แนะนำเครื่อง หาชื้อได้แถวไหนอะครับ แล้วพี่รับว่างด้วยใช้ปะครับ แล้วท่าให้พี่หาเครื่องให้ พร้อมว่าง แบบเสร็จวิ่งได้เลย ประมารเท่าไรอะครับ ผมมีโครงการ ปีใหม่นี้อะครับว่าจะว่างใหม่ เครื่องเก่ามันไม่มัน ยังไงพี่ก็ช่วยแนะนำทีนะครับ

12. TAZ _08

TAZ _08 New Member Member

325
    0
    0
    วันนี้เข้าไปดูของจริงมาแล้วสวยมากๆๆๆครับ

13. cefiro_ep82

117
    0
    0
    สุดยอดเลย ไว้ มิตติ้ง ขอลองนั่งหน่อยน้า อุ๋ย

14. love ep

love ep New Member Member

32
    0
    0
    สู้ๆๆๆๆ คับจะเป็นกำลังใจให้คับ ผมเองก็เป็นคนหนึ้งที่ชอบปรับแต่งเครื่องรถตัวเอง แต่ส่วนมากจะลาโลกก่อนเป็นประจำ ยังใงก็สู้ๆๆนะคับ ไว้เป็นแนวทางให้เพื่อนสมาชิกในคลับ :D:D:D

15. artorace

229
    0
    0
    โทรมาคุยได้ครับ

16. ELeven Racing

ELeven Racing New Member VIP

373
    3
    0
    รถสวย+เครื่องแรงคับ

17. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    สุด ๆ เลยพี่ ... เอ่อ แต่ ตอนนี้ รถนินเตี้ย ซิบเป๋งเลยพี่ ต้องลอง สเปเซอร์อะ รถ นิน อะ

18. GT_82

GT_82 New Member Member

44
    0
    0
    สวยมากเลยครับพี่ แรงด้วย สเป็คเลย
    ผมรอหน้าตัด GT อยู่นะพี่

19. thueng

thueng New Member Member

4
    0
    0
    ห้องเครื่องสวยมากเลยครับเพ่

20. _UNLIMITED_

_UNLIMITED_ New Member Member

1
    0
    0
    ขอบคุณพี่อุ๋ยที่พาไปลองนั่งอยากบอกว่าแรงได้ใจ
    เมื่อวานไปจากนครสวรรค์ได้เครื่อง 4e โบ1ตัว
    พี่อุ๋ยพาทัวร์1รอบคุ้มแล้วครับ.......เดี๋ยวโทรหาพี่อุ๋ยอีกทีนะครับวันไปเอาเครื่อง

21. partshop

partshop New Member Member

303
    9
    0
    สวยงามมาก...........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้