เห็นAE86 ใครจอดอยู่เต้นแยก ชลชายชลบุรีครับ

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย Boku_no_natsuyasumi, 20 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Boku_no_natsuyasumi

Boku_no_natsuyasumi New Member Member

126
    0
    0
    นึกว่าขาย อุตสาลงไปถามที่ไหน ได้เจ้าของเค้ารู้จักกะน้องชายเจ้าของเต้นท เค้ามาฝากจอด ไปทำธุระแถวนั้นเลยลงไปขอถ่ายรูปซะ ทะเบียน 12 มั้ง
    อยากรู้ว่าเจ้าของอยู่บอร์ดนี้ป่าวครับ

2. my86

my86 New Member Moderator

1,199
    3
    0
    ลองเอารูปมาโพสท์หน่อยนะครับ อิอิ

3. Boku_no_natsuyasumi

Boku_no_natsuyasumi New Member Member

126
    0
    0
    นี่รูป ลืมลง เท่จังอยากได้ๆๆๆ

4. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
    ใครได้ไปครับเห็นเมื่อก่อนวิ่งแถวๆนี้

5. iMM

iMM Member Member

247
    13
    18
    รุ่นพี่ผมซื้อไปคับ ทำงานอยู่ชลบุรี

6. T&TCAR SHOP

T&TCAR SHOP New Member Member

7
    0
    0
    สวยจิง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้