รูปงาน Meeting @ คาร์ฟูลาดพร้าว 7/10/2007

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย Either, 7 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Either

Either Member Member

299
    10
    18
    รูปมีไม่ค่อยเยอะนะครับ

แล้วก็มีแต่รูปรถ รูปคนไม่มีอ่ะ :p รถใครไม่มี ขออภัยด้วยนะครับ

2. Either

299
    10
    18
  3. Either

299
    10
    18
    ต่อๆๆ

ต่อๆ ครับ ยังไม่รู้จักพี่ๆ ครบทุกคนเลยนะครับ พูดไม่ค่อยเก่ง (แต่รักหมดใจ) เก่งแต่ในบอร์ดน่ะ

วันนี้ 82 น้อยจังเลยนะครับ ไม่เหมือนปีที่แล้ว เยอะกว่านี้อีก วันนี้ 71 เยอะจริงๆ

คันเหลือง ของพี่ป๊อป (ใช่มั้ยหว่า ผิดขออภัยยะครับ) เค้าสีสวยจริงๆนะเนี่ย ผมชอบจริงๆ

4. Either

299
    10
    18
    คันดำคันนี้นะครับ ของผู้หญิงคนเดียววันนี้ พี่แอ๊ป กับชุดแต่งไม่เหมือนใคร และเครื่อง 5E

ถ้าพี่สิน ไม่เดินไปตาม พี่เค้ากลับจริงๆ นะนั่น เค้าเห็นแต่หนุ่มๆ ไม่กล้าเข้ามา เลยไปจอดซะไกลเลย

รถตัวแรงของพี่อุ๋ยครับ ห้องเครื่องชัดๆ

5. Either

299
    10
    18
    รถคันนี้ของ จิม นะครับ ภายในทำใหม่ เบาะหนัง กิ๊บมากๆ ข้างใน ยังไงอย่าให้พี่สาวขายไปทำบ้านนะครับ

มุงอะไรกันครับ

อ้อ ตัวแรงนี่เอง

6. Either

299
    10
    18
    สุดท้ายแล้ว

หมดแล้วครับ ตกหล่นรูปรถใครไปขออภัยด้วยนะครับ

คิดว่าครั้งหน้า จะถ่ายทีละคันดีๆ เลย เอาแบบเจาะลึกเลยดีมี่ยเนี่ย

7. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    uppppp

ถ่ายออกมาสวยดีครับเสียดายมากันน้อยไปหน่อย82มีกันแค่3คันเองครับคราว
    หน้ามากันเยอะๆนะครับเอาแถวรามอินทรา-สุขา1บ้างตามที่คุยกันไว้บ้างก็ได้นะ
    ครับ

8. Shoku_EP71

Shoku_EP71 New Member Member

27
    0
    0
    แหล่มเลยครับ เห็นแล้วอยากกินซาริ่ม สีสวยกันทั้งนั้น

9. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    อยู่อู่ไปไม่ได้

10. TAZ _08

TAZ _08 New Member Member

325
    0
    0
    ยกให้เป็นช่างภาพประจํา club คับ...
    สวยๆกันทุกคันเลยคับ...ปีนี้มี 71 มากัน 15 คันคับ

11. cefiro_ep82

cefiro_ep82 New Member Member

117
    0
    0
    ถ่ายรูป สวยดีครับ เสียดายๆ ติดธุระ ไปไม่ทันจริงๆ ครับ คราวหน้า จะไม่ให้พลาดเลยครับ

สิน ครับ อุ๋ย ครับ นัดมิตติ้ง กัน ทุกเดือน หรือ สองเดือนครั้ง ก็ ดีนะครับ จะได้เจอกันบ่อยๆ

12. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    อยากไปบางจังเลย พอดีติดแข่งรถอยู่

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 ตุลาคม 2007
  13. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    uppppp

ตู่กับพี่หนึ่งคราวหน้าห้ามเบี้ยวนะครับ เจอกันบ่อยๆแบบที่พี่หนึ่งว่าก็ดีนะครับ

14. P.apple

P.apple Guest

0
    0
    0
    ถึง น้อง Either

อิ อิ มีคนแอบแซว ก็แหมครั้งแรกนี่เนอะ ดีใจมีเพื่อนใหม่เยอะ แต่รู้จักไม่กี่คนเอง ทุกคนเป็นกันเอง และจะคอยช่วยเหลือกัน ดูอบอุ่นดีค่ะ ยังไงนัดคราวหน้า เป็นแถว ลาดพร้าว หรือแถวนนทบุรีน่ะ มากันเยอะๆน่ะค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้