ถามเรื่องเทอโบหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย BANK_NOZZLE, 20 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BANK_NOZZLE

BANK_NOZZLE New Member Member

204
    4
    0
    รถผมเครื่องสตาเร็ตเทอร์โบคับ อยากแรงโดยการเปลี่ยนโบนี่ มี3แบบอ่ะคับอย่างไหนดีกว่ากับแล้ว โบ แต่ละลูกนี่นิสัยป็นไงคับ

1 Garrett M24
    2 IHI TD 04
    3 IHI B 52

ตัวไหนเหมาะกับ 4E มากกว่าคับ เครื่องเทอร์โบเดิมไม่ได้ทำเพิ่มนะคับ

แล้วถ้าใช้ไปสักพักควันออกเพราะเป็นโบใช้แล้วนี่ ระหว่างหาซื้อมือ2ใหม่อีกตัวกับ เอาไป โอเวอร์ฮอล อย่างไหนดีกว่ากันครับ

ใช้เวตเกสเดิม ได้ไหม จำเป็นต้อง ใส่แบบแยกไหมคับ

ขอบคุณที่ตอบคับ

2. club_corsa

club_corsa New Member Member

127
    0
    0
    อยากรูปเหมือนกันครับ มาตอบกันเร็วๆนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้