ยางที่ปัดน้ำฝนคู่หน้า R11

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย mvx, 20 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mvx

mvx New Member Member

36
    0
    0
    รบกวนด้วยอะ ซื้อที่ไหน (ถูกและดี ไม่มีในโลก) ขอบคุณมาก

2. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    เท่าที่ใช้มา ของ Bosch ดีที่สุดคับ แต่ไม่ค่อยทนเลย ใครมีอะไรที่ดีกว่า แนะนำทีนะคับ

3. 55

ผมว่าจะ ญี่ห้อไหนก้ไม่ทน ผมเลยใช้แต่เส้นละ 15 บาทซื้อแต่ยางโดยเปลี่ยนทุกปีก้ OK นะ แต่เพราะบอส ที่เห็นขาย ผมว่านะของปลอม หรือเปล่า ไม่ทนเลย เลิกซื้อไปแล้ว แต่มันมีอีแบบหนึ่ง ไม่ใช่ยางแต่เป็นsilicon เค้าว่าทนดี ไม่เคยใช้มันแพง เห็นขายที่lotus ครับ ลองดูก้ได้ แล้วมาบอกบ้างนะ ผมได้รู้ด้วย ราคา 200 กว่า
    แชมป์ R10

4. P11-2089

P11-2089 New Member Member

34
    1
    0
    คุณโอ.... รวมตัวกัน เกิน 5 คัน สั่งผลิตกับคุณอาร์ม
    เอาเป็นยูรีเทนไปเลยไหม ปะท้วงเลิกใช้ยางไปเลยดีป่าว :D :D :D

5. mvx

mvx New Member Member

36
    0
    0
    ขอบคุณมาก จะไปหาซื้อด่วน

6. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    เอางั้นเลยเหรอคับพี่โต

7. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    โดนใจมาก.........................เป็นความคิดที่ดีคับ

8. XMAN

XMAN New Member Member

35
    0
    0
    ร้านขายอะไหล่รถยนต์มีทุกที่ครับที่ปัดน้ำฝน เปลี่ยนเองง่ายนิดเดียว
    แมน: 08-1753-4902

9. WIBOON-R11

WIBOON-R11 New Member Member

8
    0
    0
    ลองหาดูในหน้าหลักของ rcweb.net ซิครับ ผมเคยเห็นที่เป็นแบบไม่ใช่ก้านเหล็กเป็นก้านพลาสติก
    หล่อติดมากับยางรีดน้ำเลยหละ คุณสมบัติเท่าที่ดูแล้ว เงียบ ปาดน้ำออกได้หมดจด และแนบกับผิวกระจก
    ตลอดทั้งเส้นจึงทำให้ปาดน้ำได้หมดดีกว่า ลองหาดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้