Nv. นครปฐม. ขอเสียงด้วยครับจะได้รวมตัวกันบ้าง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Must Must, 29 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Must Must

Must Must Guest

0
    0
    0
    Nv. นครปฐม. ขอเสียงด้วยครับจะได้รวมตัวกันบ้าง

2. Nissan Nv

Nissan Nv Guest

0
    0
    0
    นครปฐมจัด ก็แจ้งกันด้วยนะ ผมพร้อมที่จะไปทุกแมท

3. Un Toy

Un Toy Guest

0
    0
    0
    เจอทักทาย กันได้ คับ ผมยุตัวเมือง นครปฐม

4. ผมอยู่สามพรานคับฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ(เดิมๆอยู่เลย)

5. กริ้สสสสส หน้าฝนแม็กเก็บให้ไว เดียวขี้เกลือขึ้น

6. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    พระรามสองครับ

7. เด็กเมืองราชคร่าบบบบบ

8. M Prig Ka-Riang

M Prig Ka-Riang Guest

0
    0
    0
    อ.เมือง น.ฐ

9. ผมอยู่อ้อมใหญ่ครับผม

10. ผมอยู๋สามพรานครับ

11. วันใหนว่างนัดเจอกันในคลับ.ย่านนี้กันใหมครับเพือแลกเปลี่ยนความรู้และได้เจอหน้ากันเสริมสร้างไมตรีต่อกันนะครับ

12. Un Toy

Un Toy Guest

0
    0
    0
    ยินดีคับ พี่ๆท่านไหน มีแก้ป หลังคาที่ ไม่ใช้ แล้วผมรับไปดูแลต่อ หายุคับ.ขอแถวนครปฐมหรือใกล้เคียง ขอบคุณคับ. 085~265~8728 อัน

เจอทักได้ครับผม นครชัยศรี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้