** รถใครเอ่ย **

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย God level, 19 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...จำกันได้หรือป่าวว่ารถใคร.....มาลองดูกัน...มีใครอยากทำแบบนี้บ้างคับ.....

.

2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ....ลอกทั้งคัน...ตัดแผลเก่าทิ้ง..ปะใหม่หมด.......(น่าอิจฉามั่กๆ)

...ยังงัยจะมารายงานความสวยงาม...(คืบหน้า)....ให้ทราบกันเรื่อยๆคับ.....คันนี้คงเป็น 505 ที่สุด อีกคันแน่ๆเลย.....(หลังคากระดกได้ด้วยน้า...อิอิ)

3. su - kha

su - kha New Member Member

78
    1
    0
    แหล่มเลย

4. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    Volk ชาเล้นจ์ อยากได้ ๆ หุหุ

5. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    อยากทำ สีใหม่ เจรงๆๆๆ เยย

เก็บตัง อยู่ เมื่อไหร่ จะ พอเนี๊ยะ

6. naramit 405

naramit 405 New Member Member

157
    0
    0
    ทำสีอาไรครับ

7. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
  8. God level

1,028
    14
    38
    มาดูกันต่อดีกว่าคับ..

9. God level

1,028
    14
    38
    ...มาดูการติดตั้งกันดีกว่าคับ....มูนรูฟ..บานใหญ่สะใจดีแท้....ต้องขอขอบคุณ พี่ตรี เจ้าของ อู่สุวรรณการาจ ด้วยคับ...(ก้อคนที่เห็นในรูปอ่ะแหละ..เหอๆๆ)..

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 ตุลาคม 2007
  10. God level

1,028
    14
    38
    ...กระดกด้วยน้า....ส่วนเรื่อง...สี...คุณเก่ง การต้องเป็นสีขาวมุขคับ....อยากให้เสร็จไวๆเหมือนกัน....เจ้าของอยากขับจะแย่แล้ว....อิอิอิ....

...ส่วน2รูปล่าง...คาดว่าเป็นคันที่จะมาทำคันต่อไปคับ..อิอิอิ.(ขออนุญาติน้องวุฒิด้วยน้า)..

11. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    อิจฉาจังวุ๊ย...

12. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    เค้าทำกันกี่เดือนอ่ะคับ อยากทำบ้างจัง รอยแผลเก่ายังอยู่เลย ฮือๆๆ

13. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    จะเริ่มทำรถละคับ เดี๋ยวเราเอามั่งดีฝ่า เหอๆ

14. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    อะโห...เล่นกันแบบนี้..ไม่สวยไม่รู้ว่าไงแล้วคับ..ขูด....ขีด...ขัด..กันเห็นๆ

15. lloonll

lloonll New Member Member

44
    0
    0
    อยากทำมังอะของเราผุเยอะเลย แต่ไม่ตังอะนะอิอิ

16. God level

1,028
    14
    38
    ...ถ่ายไว้ตั้งนานจนรถเขาเอาไปวิ่งได้แระ...เพิ่งจะมีโอกาสได้ลง...เอ้า...ชมกันต่อ...

17. God level

1,028
    14
    38
    ยังมีอีก....

18. God level

1,028
    14
    38
    ทุ่มทุนสร้างจิงๆคันนี้...

19. God level

1,028
    14
    38
    ...เสร็จแล้ว....

20. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    พี่โบว์ครับ สมัยไหนครับเนี่ย ?
    หล่อจริงๆคร้าบ สีขาวหรือขาวมุขอ่าคับพี่
    งานฝีมือจริงคับอู่นี้
    ผมก้ออยากทำสีใหม่ ตอนนี้ขอแค่ขัดสีก้อพอและ - -*

21. naramit 405

naramit 405 New Member Member

157
    0
    0
    สวยมากๆครับ

22. P_O_P_U_L_A_R

P_O_P_U_L_A_R New Member Member

34
    0
    0
    ร้านเค้าคิดเท่าไรคับอยากทำบ้างอยู่แถวบ้านผมพอดีเลย ผ่านทุกวัน อยากหล่อบ้าง

23. 406sR_SabA

406sR_SabA Member Member

131
    3
    18
    ภายใน หนังแดงๆทำที่ไหนอะครับ เผื่อจะไปทำมั่ง

24. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    สวยจังวุ๊ย

25. God level

1,028
    14
    38

....เอ้า...ง้านก้ออยู่แถวบ้านผมด้วยอ่ะจิเนี่ย.....ลองเข้าไปคุยได้เลยคับ...พี่ตรีแกใจดีคุยง่าย...

26. God level

1,028
    14
    38

....แถวๆดอนเมืองอ่ะคับโภ....ลองโทรไปคุยกับคุณเก่งดูนะคับ.....งานเนี๊ยบดีใช้ได้เลย...

27. paulthai

paulthai New Member Member

25
    0
    0
    สวยดีนะครับ งบเท่าไรนี่ ลอกทั้งคัน อืมๆๆๆ

28. คุณพุงพุง

คุณพุงพุง New Member Member

46
    1
    0
    อยากได้ตูดเป็ดมั่งอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้