แวะมาทักทายครับ........ จากชาว Accord Club

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย Baby Satan, 12 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Baby Satan

Baby Satan New Member Member

0
    0
    0
    มาทักทายครับ.... จากผู้ที่มีหัวใจ (H22A) เดียวกัน อิ... อิ..... :D:D:D

2. กบAC94

กบAC94 New Member Member

0
    0
    0
    รักจริงหวังแต่ง........(รถ)

ยกนิ้วให้พี่ๆเลยครับ รักจริงหวังแต่ง.....(รถ)..............จริงๆเลยครับ หัวใจ H22A:D

3. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    พวกพี่ๆช่วยแนะนำพวกสถานที่มีทติ้งให้ พวกผมหน่อยสิครับ เอาบรรยากาศดีๆ ในกรุงเทพนะคับ

4. AC95 LEKER

AC95 LEKER New Member Member

18
    0
    0
    ไมไม่จัดไปรวมกันล่ะผมคิดว่าดีน่ะ

5. Baby Satan

0
    0
    0
    ก็มีที่ ถ. อักษะ พุทธมณฑล อ่ะคับ.... ถนนว่างๆ วิว สวยๆ บรรยากาศ เยี่ยมๆ

พอจอดรถ ถ่ายรูปกันเสร็จ ก็แวะ ร้านอาหาร ข้างๆ ทาง ที่มีแบบ........... เพียบ !!! ครับ
    :D:D:D

6. toniccat

toniccat New Member Member

41
    0
    0
    ดีครับ อักษะ ถนนสวย อาหารอร่อย บ้านผมอยู่ใกล้ ๆ แถวนั้นด้วย อิอิ ชาว ROVER น่ามานัดเจอกันที่นั่นเหมือนกันนะครับ

7. artkest

artkest New Member Member

0
    1
    0
    น้าสรร คับ มีตัดหมอกหลังของ AC เอาไปใส่ใน Rover บ้างไหมอะ

8. chang 97

chang 97 New Member Member

0
    2
    0
    แวะมาเหมือนกัน อิอิ

9. ปังปอน

ปังปอน New Member Member

0
    0
    0
    แวะมาเยี่ยมกันคร๊าบ..............

10. Baby Satan

0
    0
    0

เอากี่ดวงดีคับพี่.............................. อิ.. อิ... :D:D:D

11. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    หวัดดีครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆทุกคนครับ

จาก จ้าวบ้าน

12. artkest

artkest New Member Member

0
    1
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันคับ

13. BIG MAX

BIG MAX New Member Member

25
    0
    0
    สวยๆๆคราบ

14. Baby Satan

0
    0
    0

ยินดี และ เป็นเกียรติอย่างยิ่ง ที่แวะไปทักทายที่บ้านของพวกเราคร๊าบ...บบบบบบ :D:D:D

15. Baby Satan

0
    0
    0

Rover ก็งามทุกคันเลยคร๊าบ.......... :D:D:D

16. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    แอคคอร์ดสวยก่า ครับ

ของแต่งของพวกพี่เยอะก่าอ่ะซิครับ อิจฉาจัง

โรเวอร์สวนใหญ่ มีแต่คนแก่ขับ ของแต่งจากนอกน้อยมากครับ
    ส่วนใหญ่จะแต่ให้อุปกรณ์ครบเท่านั้นแหละพี่

อีกไม่ดี่วันจะขอเป็นสาวก VTEC ด้วยคนนะครับ หุหุ

17. กบAC94

กบAC94 New Member Member

0
    0
    0
    รักจริงหวังแต่ง......(รถ)

กบไม่เคยไปเลยครับแถวนั้น :D:D

18. chang 97

0
    2
    0
    ไม่เคยเหมือนกันคุณกบ :( เพราะเป็นเด็กชลฯอะ:rolleyes:

19. AC95 LEKER

AC95 LEKER New Member Member

18
    0
    0
    ลองนัดมิตติ้งกันระหว่าง2คลับดีไหมครับแลกเปี่ยนความคิดเห็นกันระหว่าง h22

20. Baby Satan

0
    0
    0

อยากไป................................ป๊ะล่ะ :D:D:D

21. Baby Satan

0
    0
    0

จะเป็นสาวก VTEC แล้วเหรอครับ............. อย่างนี้ VTEC Party

ก็ต้องไม่พลาดด้วยนะ
    :D:D:D

22. Baby Satan

0
    0
    0

ว่างๆ ก็แวะมาดิ เดี๋ยวเค้าพาไปเอง :D:D:D

23. Baby Satan

0
    0
    0
    Up หน่อย ครับ..............

24. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    :)thankหลาย ชาวaccord club ที่มาเยี่ยมเยียนคับ

25. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    หวัดครับเพื่อนๆ พี่ ๆ ชาว accord club..เจอกันอย่าลืมทักกันน่ะครับ...

26. Mod @ TanuGi FactoRy

Mod @ TanuGi FactoRy New Member VIP

0
    0
    0
    ซาหวัดดีค๊าบบบบบบบบบบบ ................. พี่ๆน้องๆ ชาว Rover :D

มี Tec มะไหร่แล้วเราไป .............. แซ้ดดดดดดดดดดดดด กานนนนนนนนน :D

27. chang 97

0
    2
    0
    จริงอะ:rolleyes: ช้างป่าจาเข้ากรุงฯแล้ว:dance::dance:

28. Baby Satan

0
    0
    0
    แวะมา Up ซักกะหน่อยคร๊าบ......บบบบบบบบบบบบบบ

29. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    ขอบคุณชาว accord club ที่แวะมาเยี่ยมคับ เสาร์ที่ 6 ต.ค. 50 นี้ rover club มีมีทติ้งกันคับ ถ้าท่านใดสนใจมาร่วมแจมกันได้นะคับตั้งแต่เวลา 15.00น เป็นต้นไป แผนที่ตามนี้เลยคับ http://www.ramintra.com/modules.php...ic&t=122&sid=8e5152bd568ea8788e1c9222157ee668

30. INITIALD

INITIALD New Member Member

0
    0
    0
    วันเดียวกันกับaccord club เลยครับ เรามีมีทติ้งวันที่ 6 ตุลาคม.50 เวลา18.00น.ครับ ทำไมไม่มีทติ้งด้วยกันไปเลยครับผมว่าเยอะดี.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้