ถามอารายพี่ๆๆหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย tstefym6, 19 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tstefym6

tstefym6 New Member Member

62
    0
    0
    คือไฟเลี้ยวหน้าที่มันอยู่ใต้ไฟใหญ่ ของ 505 นี่มันกี่บาทคับ ของผมมันแตก ไป1 อัน ขอบคุณคับ:sad:

2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...ถ้าเป็น...2.0....คู่ละ500- คับ...ผมเคยไปซื้อที่วรจักร.....แต่จะเป็นงานก๊อบปี้นะคับ...สีเลนส้มกว่าของแท้ซะอีก.....อิอิอิ...

....ปล....ของตัวเก่ากับตัวใหม่ไม่เหมือนกันนะคับ....ทางที่ดีเอาของเก่าไปด้วยจะดีกว่าคับ....แล้วอีกอย่างคือถ้าซื้อมาแล้วขั้วปลั้กที่ได้มาอาจจะไม่เหมือนกัน....ไม่ต้องกังวลคับ.....ตัดต่อใหม่ไปเลยคับ...เอาให้สวยงามคับผม....

3. tstefym6

tstefym6 New Member Member

62
    0
    0
    ขอบคุณคับของผมเป็นตัว 4 เกียร์อ่ะคับ แล้วถามอีกเรื่องคับ ตอนนี้พวงมาลัยผมมันขาดละตรงฟองน้ำอ่ะมันขาดเลยอยากจะเปลี่ยนพวกมาลัยใหม่ต้องทำยังไงมั่งคับขอบคุงคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้