ขอบอกกล่าวนิดนะครับ

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย Maxoutda, 19 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    เนื่องด้วยช่วงหลายๆเดือนที่ผ่านมา และอาทิตย์นี้ เป็นช่งเข้าพรรษาและกินเจ ทำให้เพื่อนๆสมาชิกหลายๆท่านรวมถึงกระผมด้วย แต่.... หลังจากวันที่ 28 นี้ เราจะมีอิสระภาพแล้วๆๆๆๆ:D จึงอยากบอกกล่าว้พื่อนๆว่า เตรียมตัวเตรียมใจ เตรียมร่าง เตรียมเงินให้พร้อม เราจะมาท่องสูตรคูณ เอ้ย...ไม่ใช่ ท่องราตรีกันคร๊าบๆๆๆๆๆๆ อดอยากปากแห้งมานาน และ จะได้มาคิดทบทวนและคุยกันในเรื่อง มิตติ้ง ปลายปีด้วย เห็นท่านประธาน เปรยๆมาว่าจะปิด โปเซดอน :eek: อันนี้ยังไงสอบถาม ท่านกันเอาเอง เด๋อ....:D

2. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    พอดีผมกลับมาครับ

3. TANNOBODY

TANNOBODY New Member Member

43
    0
    0
    ถึงขั้นปิด โปเซดอน เลยรึนี่

4. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    มันใหญ่นะพี่ ปิดไม่ไหวอ่ะ อิอิ
    ถ้าสนใจก็ปิดได้แค่ เซ็นจูรี่ อิอิ

5. Drinking_Water

Drinking_Water New Member Member

881
    0
    0
    555+ ปิดไปแล้วผมจะเข้าได้ไหมอ่ะเนี่ย

ถึงตอนนั้นผมก้อเปิดเทอมซะแว้ว

6. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    เดี๋ยวบอก ให้เขา ปิดเป็นโซนๆก้ได้

7. tung EG ferio

tung EG ferio Member Member

205
    0
    16
    จัดปายยยยยยเลยค๊าบบบบ

8. ko1980

ko1980 New Member Member

494
    1
    0
    เหอๆ....อันนี้อย่าให้ตก...5555++++

9. pikkoro

pikkoro New Member Member

158
    0
    0
    Stand by ตลอดเวลาคับ จัดได้ทุกเมื่อ พร้อมแล้วสำหรับภาระกิจ Big C

10. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    ไปด้วยยยยยย

11. Drinking_Water

Drinking_Water New Member Member

881
    0
    0
    อื้มน่ะ ผมจะเปิดเทอมแล้ว 55+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้