ใครมีพลาสติกซุ้มล้อหน้าซ้ายมั่งคับ ช่วยหน่อย

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย beerfreedom, 13 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. beerfreedom

beerfreedom New Member Member

15
    0
    0
    ใครมีขายให้ผมมั่งคับ ราคาเท่าไหร่เหรอคับ หาซื้อได้ที่ไหนหรือเพื่อนๆในคลับคนไหนมีก้อบอกผมด้วยนะคับ

2. BoyZa

BoyZa New Member Member

94
    2
    0
  3. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    เชียงกงน่าจะพอหาได้
    ต้องลองวิ่งหาดูคับ
    แต่ถ้าเจอ ก็มะรู้ว่าจะแยกขายอะเปล่า
    ใครที่ซื้อตัดครึ่งคันไป แบ่ง ๆ กันใช้นะคับ

4. Tuck1

Tuck1 New Member Member

91
    0
    0
    เปิดในประกาศขายของเห็นมีอยู่นี่ครับ ลองหาดูนะครับ

5. Tuck1

Tuck1 New Member Member

91
    0
    0
    ขออภัย เปิดดูแล้วที่มีขายเป็นของ R11 นะครับ
    ลองสอบถามดูที่ auto@one ก้อได้ครับ น่าจะไม่แพงนะ

6. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    หายากจริงๆครับผมก็หาอยู่เหมือนกันตอนนี้คิดจะเอารุ่นอื่นมาแปลงใส่แล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้