https://scontent.xx.fbcdn.net/v/t31.0-8/c178.0.720.720/p720x720/15540615_102025305...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Songkiat Mukdapitak, 27 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >

1. ยินดีต้อนรับครับ.... ใช่ที่ถามใน rcw หรือป่าวครับ

2. ใช้ครับ... พอดีรถผมเป็นเกียร์ออโต้ เวลาเข้าแล้วมันกระตุกครับ...

3. ช่างบอกว่าอาจเป็นที่ยางแทนเครื่องครับ

4. เป็นไปได้ครับ ตัวที่ด้านในสุดติดห้องโดยสารนะครับ

5. ลองดูครับ สตาร์ทเครื่อง เปิดฝากระโปรงไว้ แล้วให้ใครลองเข้าเกียร์ แล้วเราก็ยืนดู ว่าเครื่องกระดก เยอะหรือป่าว จะมองเห็นได้ัชัดเลยครับ

6. เป็นไปตามอาการที่ว่าครับ...

7. อยู่แถวไหน

8. อยู่สมุทรปราการครับ..

9. ก็ซื้อยางแท่นเครื่องตัวนั้นใหม่ ก็น่าจะหายครับ ส่วนร้านไหน ต้องรอเพื่อนที่อยู่แถวนั้น

10. ขอบคุณครับ...ยังไงถ้ายังหาไม่ได้ หรือถ้ามีท่านได้ทราบรบกวนด้วยครับ

11. เออ พี่ครับ อยู่แถวไหนครับ

12. ตัวนี้มีขายครับ ผมเคยซื้อเปลี่ยน อยู่แถวนวมินทร์ครับ

13. พอจะบอกที่สังเกตุใกล้ได้ไหมครับ พรุ่งนี้จะไปซื้อครับ...

14. ทางที่ดี ถอดของเก่าไปซื้อครับ

15. ได้ครับ ขอบคุณมากๆๆ ครับ ที่ให้คำแนะนำ...

16. ถ้าพรุ่งนี้ได้ของ ให้ 20 ครับพี่...

17. ถ้าไม่ได้ เดี๋ยวจัดให้

18. กลับบ้านแระ

19. เช่นกันครับ

20. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    อย่าลืมยางหัวกระดูกหมูด้วยนะ ทั้งตัวใหญ่และตัวเล็ก มันหมดสภาพหรือยัง

มันอยู่ตรงไหนครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้