ช่วยด้วยครับเอามาแล้วใส่ไม่ได้ครับใครรู้บ้างครับ.....

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย PG3ST, 17 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PG3ST

PG3ST New Member Member

14
    0
    0
  2. PG3ST

14
    0
    0
    ......เอามาแล้วใส่ไม่ได้ครับ....บอกด้วยครับ..................

3. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    คือแบบนั้น....คงต้องรอสมาชิก 405 ท่านอื่นสักนิดนึงนะคับ....

...เอ้า...ใครทราบมาตอบทีคับ....

4. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    โอ้ววว จับมา ราคา เท่าไหร่ ครับ เนียะ

5. PG3ST

14
    0
    0
    .........ทั้งชุด....45...ครับแพงปาวครับ...ถ้าแพงจะได้คืนนนนนนเพราะกรอบหน้ามันเล็กไปนิดแต่ชุดโคมตรงไฟใส่ได้แล้ว..หรือผมจะทำหน้ากากใหม่ดีครับ...ช่วยแนะนำกันหน่อยครับ......

6. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    ที่ใส่ไม่ได้เนี้ย มันติดตรงไหนคับ จะถอดโคมเก่าออก หรือว่าถอดออกแล้วแต่เอาโคมใหม่ใส่ไม่ได้รบกวนบอกนิดนึงคับ จะได้บอกได้ถูกคับ

7. ngek_305cm

ngek_305cm New Member Member

37
    1
    0
    ไม่รู้ว่าใส่ได้แล้วหรือยังคับ ใส่ แล้วเป็นอย่างไง เอารูปมาให้ดูด้วยเน่อ ครับ อ้าย

8. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    O_๐ อย่างแรง

9. tua3s

tua3s New Member Member

2
    0
    0
    ถึงครอบครัวชาว PG ถึงปัจจุบันไฟชุดนี้ก็ยังกองอยู่ที่เดิม.......และด้วยความงง งง งง 3งงเลยและที่ท่นพี่บอกว่าลองใส่แบบถอดโคมและไม่ถอด ลองแล้วทุกเม็ดครับ....มันก็ไม่พอดีครับก็เลยปลง.......ดีกว่ามันคงไม่ใช่เนื้อคู่กันครับ หรือไม่ตรงรุ่นก็เป็นได้....หรือท่านพี่ท่านใดรู้..........ช่วยด้วยคราบบบบบบบ.......!!!!!

10. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    คือดูจากรูปการณ์.....(ถ้ามันไม่ช่ายของ405นะ)....เอางี้เลยคับ....ขับไปร้านรับทำไฟเบอร์เลยน่าจะดีกว่า....แล้วให้เขาลองทาบดู...ว่าตรงไหนขาด...ตรงไหนเกิน...ก้อให้เขาจัดแต่งให้พอดีกับรถเรา....แล้วก้อทำจุดยึดซะใหม่....เท่านี้...ก้อคิดว่าร้านไฟเบอร์คงจะทำได้ไม่ยากคับ.....ยังงัยลองตามนี้ดูก่อนนะคับ....ทำเสร็จแล้วอย่าลืมมาโชว์ผลงานด้วยนะคับ....โชคดีคับผม...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้