คืนวันเสาร์ที่แสนยุ่งเหยิงๆๆๆๆๆๆริงๆ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย new@nymph, 15 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ดูกันเอาเองว่ามีใครบ้างอิอิ
    พี่โต้งพ่อลูกอ่อน
    พี่อ๊อตบางใหญ่
    นิวป๊อกเก้า
    โอ๊ตรัศมีเทพ
    เอplayboy
    ทศ spk
    บุ้งบิ้งเทพจุติ
    หนุหหนาน:D:D:D:D:D
    คืนนั้นมีการเชงกันด้วยครับสรุปว่า.......................ได้อย่างเสียอย่างครับ........อิอิ

2. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    อิอิ หนุกหนาน ได้อย่างเสียอย่างจริงๆ แต่รู้สึกว่า ผมจะเสียจริงๆ (เสียตังแหงๆ) แถมหลงทางอีก 55

คราวหน้าผมไม่หลงทางแน่ๆครับพี่ คราวนี้เริ่มรู้ทางและ ขอบคุณพี่นิวที่มารับ แล้วบอกทางกลับบ้านครับพี่ อิอิ

3. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    -----------------------------------

ต่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

4. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ......................ตามนั้น

5. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    แหล่มเลย :D

6. Noom Condo

Noom Condo New Member Member

1,353
    3
    0
    นัวเนียจริงๆ

7. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    รถแข่งๆ....

8. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    มีเด้งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ดันด้วย......... :D

อาจารย์ทศเทพ หลักแหลมมาก.......
    คิดได้ไง แกล้งเป็นจำไม่ได้ เลย.... ทิ้งน้องๆ เค้าไว้ข้างทาง.....

แผนสูงเจงๆๆๆๆๆๆๆๆ :D

MOTEC เท่านั้น ที่อาจารย์ทศ ต้องการ......

:D ไร...........
    ครับท่านอบต. :D

:eek: อูย.............
    พี่หนุ่มพูดซะ....... พี่ odd เสียวเลย......... :D

9. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อิอิอิอิ...

10. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    อยากนัวเนียมั่งล่ะสิครับพี่ :D

11. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    มีคลุกวงใน ด้วยแหงม........

12. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    ต้องแก้ไขนิดนึงครับ เป็น โอ๊ตไม่สู้ครับ พอจะไปจริงก็น๊ะ .... :D

13. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    อย่าโพสดิว่ะเด๊ว ซวย ช่วงนี้ตำรวจบ้านเข้าบอร์ด นะ เฟ้ย

14. madboy

2,808
    11
    38
    :p:p:p:p:p:p

15. ArkaRacing

ArkaRacing New Member VIP

985
    2
    0
    รู้งี้เข้าไปที่อู่ก็ดี ดันนั่งกินเบียร์อยู่บ้าน

16. bbwhite

bbwhite New Member Privilege

1,272
    5
    0

อย่าไปกลัว ครับโอ๊ต ,,,,,,,,,,,,,,,:D

17. carism

carism New Member Member

849
    6
    0
    :D:D

18. yy_u12

18,827
    95
    48
    ;) อิอิ
    อย่าไปกลัวสิครับ
    เสี่ย OATH จะไปเที่ยวอาบน้ำ
    กับ พี่ A แบบที่เคยไปประจำ
    กัน 2 คนน่ะเหรอ.......

อิอิ
    :D

;););););)

:Dอย่าไปกลัวครับเสี่ยสำ..... ;)

:cool::cool::cool::cool:

19. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    น้านนนนน ตัวเบ้อเริ่ม เลยยยยยยยยยยยย

20. yy_u12

18,827
    95
    48
    ;) อิอิ

อิอิ

;););););)

:Dอย่าไปกลัวครับเสี่ยสำ..... ;)

21. new@nymph

12,042
    38
    0
    อ่า..................ไม่ชวนกรูจามว้าย

22. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    มันไม่ชวนกรูด้วย :cry::cry::cry::cry:

23. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    :D:D:Dไม่เห็นไปกันเลย..................เลยนอนที่อู่ซะ:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 ตุลาคม 2007
  24. new@nymph

12,042
    38
    0
    อ่า...........บุ้ง อ้างนี่หน่าเดี๋ยวบอกน้องฟูว่าไปนอนที่อื่น

25. yy_u12

18,827
    95
    48
    ;) อิอิ

แล้วเนี่ย ยังจะไม่ชวนคนอื่นไปด้วย.......... :eek:

อิอิ

;););););)

26. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    อย่าไปกลัว :D

27. yy_u12

18,827
    95
    48
    ;) อิอิ
    อย่าไปกลัวสิครับ ไหนบแอกไม่เคยกลัวใครไงครับ....
    ใครจะเข้ามาอ่านเค้าก็ต้องเข้าใจครับ......

กัน 2 คน.......
    แล้วยังจะไม่ชวนคนอื่นไปด้วย อีก.......... :eek:

อิอิ

;););););)

อย่าไปกลัว........

ปล. ผมว่าตัวมันยังเล็กไปอีกนะ
    ไม่ต้องบอกให้ผมลดขนาด ด้วย........
    ไม่ลดหรอก....... อิอิ :D:D:D:D

28. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D

29. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อิอิอิ...

30. yy_u12

18,827
    95
    48
    ;) อิอิ
    อย่าไปกลัวสิครับ ไหนบแอกไม่เคยกลัวใครไงครับ....
    ใครจะเข้ามาอ่านเค้าก็ต้องเข้าใจครับ......

กัน 2 คน.......
    แล้วยังจะไม่ชวนคนอื่นไปด้วย อีก.......... :eek:

อิอิ

;););););)

อย่าไปกลัว........

ปล. ผมว่าตัวมันยังเล็กไปอีกนะ
    ไม่ต้องบอกให้ผมลดขนาด ด้วย........
    ไม่ลดหรอก....... อิอิ :D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้