อู่ซ่อมนิสสันแถวรามอินทรามีหรือเปล่าครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย apichan, 9 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    เกรงว่าถ้าซื้อรถได้แล้ว ต้องไปซ่อมไกลๆมันจะลำบาก อยากได้อู่ดีๆแถวละแวกรามอินทราครับ เพื่อนๆช่วยแนะนำด้วยครับ :)

2. bad to the bones

bad to the bones New Member Member

121
    0
    0
    โชคชัย4ก็มีนะ เข้าทางเส้นตัดใหม่อ่ะ

3. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    ชื่ออู่อะไรครับ พอจะระบุตำแหน่งให้ชัดกว่านี้ได้เปล่า

4. bad to the bones

bad to the bones New Member Member

121
    0
    0
    ชื่อ ไม่แน่ใจนะ เห็นแต่ป้าน นิสสันตัวใหญ่ๆ อู่ อยู่ตรงทางโค้งของถนน เส้น ชช4เลยอ่ะ

5. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    เลยไปหน่อยมีเซียนอยู่แถววัดเสมียนฯครับ ระดับเทพแต่ราคาเพื่อนกัน แต่จะเข้าไปต้องจองคิวล่วงหน้านิดนึง เพราะพี่เค้าปกติทำงานประจำในนิสสัน แต่เปิดบ้านตัวเองรับงานมาทำเป็นงานอดิเรกครับ แต่คนนี้มือ 1 ในนิสสันเลย

6. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    รามอินทราย่านอู่เลยอ่ะ แต่ผมไม่เคยเข้าซักอยู่ ฮิฮิ......

7. bad to the bones

121
    0
    0
    น้าอ๊อดไง มือ1 ของนิสสัน

หิ้วเบียร์ไปสัก 5ขวด น้าแกช่วยเต็มที่

8. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ก็ว่าไป.... ผมไม่กล้าหรอกครับ แค่ทำสนุกๆ พี่ปุ้ยเก่งกว่าผมมากมาย
    แต่ถ้าอะไรผมช่วยได้ก็ว่ามา
    เรื่องเบียร์น่ะ เปลี่ยนเป็น 1 ลังดีกว่านะ มาววววววเลยยยย

9. bad to the bones

121
    0
    0
    เบียร์ 1ลัง
    กินหมด คงซ่อมรถรถกันไม่ใหวแน่ๆ
    กรั๊กๆๆ

10. Anankhet

1,282
    5
    38
    น่าน....นสิ....น๊า....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้