สอบถามหน่อยครับ คืออ่างน้ำมันเครืองga16นี่มันมีประเก็นรึป่าว...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Don FreeDay, 8 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Don FreeDay

Don FreeDay Guest

0
    0
    0
    สอบถามหน่อยครับ คืออ่างน้ำมันเครืองga16นี่มันมีประเก็นรึป่าว ของผมมันรั่วช่าง(แถวบ้าน)บอกรุ่นนี้ไม่มีประเก็นอัดกาวอย่างเดียว ช่างถอดออกมาล้างๆๆอัดกาวสีดำใส่เข้าไป เสร็จโดนไป800ผมก็อืมม สรุปคืออ่างน้ำมันเครื่องga16นี่มันมีประเก็นรึไม่มีครับ

2. ไม่มีปะเก็นคับ ทากาวอย่างเดียว

3. Don FreeDay

Don FreeDay Guest

0
    0
    0
    ขอบคุนครับผม

4. หรือตัดปะเก็นแผ่นครับ

อัดกาวปะเก็นสถานเดียวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้