อาจารย์ลงมือเองเลย ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Mong Patsha Raphol, 9 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    อาจารย์ลงมือเองเลย ขอบคุณครับ

1. ผลงานครับ

2. ปืดเทอม นักศึกษาไม่อยู่ ต้องทำเองครับ

3. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ท่าทางหลายป๋อง ^_^

4. ช่างอู่ไหนหนอ แต่งตัวดีจังเลยครับ

5. Jacky Jdm

0
    0
    0
    อิอิ จายร์ต้องใสสูทด้วยจิครับ ^_^

6. วันพุธแต่งกายสุภาพครับ

7. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ว่าแต่รถคันนี้ up item ตลอดตลอด ^_^

8. ครับ วางเครื่ิองมาสัญญาณ Power Steering ไม่ต่อมาครับ ต้องแก้ไขนิดหน่อย

9. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ตัวชดเชยรอบ แล้วตัดแอร์ใช่ปะครับ แล้ว แวคคั่มสวิทช์แอร์ ตกลงเอาสัญญาณจากกล่องปะครับ

10. ขออนญาตชี้อแจงพรุ่งนี้ครีบ

11. Jacky Jdm

0
    0
    0
    up item อะไรล่ะครับตามนี้เลย เนี่ยๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้