ขอบ่นเช้าๆหน่อยนะครับ อะไหล่เบิกศูนย์ เครื่องGA15 เชียงกงนี่ หาไหล่ยากเหมือนกันนะครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 12 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบ่นเช้าๆหน่อยนะครับ อะไหล่เบิกศูนย์ เครื่องGA15 เชียงกงนี่ หาไหล่ยากเหมือนกันนะครับ เอะอะอะไรก็มีแต่ga16 เด็ก ตจว.(แบบผม)นี่เซ็งเป็ดต้อนรับสงกรานต์เลยครัชชชชชชช

1. อะไหล่ที่ว่าหายาก นี่คืออะไรบ้างครับ

2. ตอนนี้เท่าที่ทราบก็พวกประเก็นอะไรพวกนี้อ่ะครับ ทั้งศุนย์ ทั้งร้านนอก

3. ถ้าศูนย์ อะหลั่ยบางตัวที่สามารถใช้ร่วมกันกับรุ่นอื่นๆ ก็พอมีครับ แต่ถ้าเป็นของB14 โดยตรง ทางศูนย์เคยให้คำตอบมาว่า เป็นเพราะรุ่นรถเก่าแล้วอะหลั่ยเลิกผลิต บางตัวก็ต้องสั่ง

4. พวกประเก็น ลองสอบถามร้านแถวๆ วรจักรก่อนมั้ยครับ ถ้ามันไม่มีจริงๆ ก็สั่งตัดเอาร้านข้างนอก

5. ผมอยู่ ตจว.คร๊าบบบบบบบ

6. 55555 ถ้างั้นคงต้องสั่งผ่านเน็ตแล้วล่ะครับ

ผมเพิ่งเปลี่ยนครับประเก็นครอบวาวล์ ได้มาจากวรจักรแล้วราคาก็ลดอีก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้