แรค รั่วทำไงดีอะครับ -..-

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย NattaPong Bumrungkid, 21 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    แรค รั่วทำไงดีอะครับ -..-

1. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ซ่อมครับ เฮียฮุก ปากเกร็ด

2. ผมอยู่ไกลอะครับ คุณพ่อสุดที่รักหยิบเอาน้ำมันเครื่องใส่แกนึกว่าน้ำมันพาวเวอร์ ขับมาพะเยารู้สึดพวงมาลัยหนักจอดรถดู น้ำมมันหมดกระปุกเลย -..-

3. Palin Omsin

0
    0
    0
    ฮ่า มันเป็นฟองครับ ปั๊มมันปั่น น้ำมันเครื่องเป็นฟองแล้วล้นออกจากกระปุก

4. ซ่อมประมันเท่าไรคับ พี่เอ้

5. ตอนนี้ลองเติมเต็มก่อนครับลองขับนิดๆหน่อยๆแล้วจะดูอีกทีครับ

6. ของผมแร็คไม่รั่วคับ แต่ทำไมพวงมาลัยหนักจังคับ สงสัยอยู่คับ

7. รั่วเรียบร้อยครับ ติดเครื่องหมุนพวงมาลัยซ้ายขวา น้ำมันหยดมาจาแรค เป็นเส้นเลยครับ

8. Palin Omsin

0
    0
    0
  9. Palin Omsin

0
    0
    0
    เฮียฮุก ทำ 4500 นะ

10. พี่เอ้ครับ(เรียกถูกป่าวหว่า) แล้วซ่อมอายุการใช้งานจะนานมั้ยอะครับพี่

11. Palin Omsin

0
    0
    0
    ต้องลองถามคนที่ไปซ่อมมาแล้วนะ

12. Palin Omsin

0
    0
    0
    พี่ยังไม่เคยลอง แต่ว่า จะต้องไปหาแกแล้วล่ะ ไม่ใหวแล้ว ทั้งแร็คทั้งเพลา

13. อ่า ขอบคุณมากครับหากพี่ซ่อมเสร็จยังไงรีวิวหน่อยนะครับ พะเยาหาที่ซ่อมยากครับ เปลี่ยนทั้งต้นก็หมื่นกว่าๆ

14. Palin Omsin

0
    0
    0
    งั้นคงต้องหาแร็คบิ้วส่งไป

15. Palin Omsin

0
    0
    0
    น่าจะ ห้าหกพัน

16. กลัวจะหายากอะสิครับพี่เอ้

17. Palin Omsin

0
    0
    0
    ตาน้อง Songkiat Mukdapitak มีอยู่เส้นนึง แค่หยดๆ ลองโทรหาดูสิ 0896068829

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้