โพสในนี้จะโดนบล้อกอีกเปล่าหว่า อิอิ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Sotthithat Eamlumnow, 21 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    โพสในนี้จะโดนบล้อกอีกเปล่าหว่า อิอิ

1. อ้าวไม่โดน

2. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    เฟสมันเน่า

3. นึกว่าโดนบ้อก อ่ะน้าเอ้

4. น้าเปนเมือนผมป่ะ

5. Palin Omsin

0
    0
    0
    สามชั่วโมง กับเฟสเน่า

6. ถ้าโดน โฮ่งๆๆ ผมว่าจะหนีไปแล้ว แต่นี่แค่ บ้อกๆๆ เรยว่าจะไปต่อ ห้าๆๆๆ

7. งั้นเดวสมาชิกก็แห่เข้ามาในนี้กันหมดแน่ๆๆๆๆ

8. น้าเตรียมจับปูใส่กระด้งให้ทันนะ โชคดี ไปแล้นนนน 5555 ล้อฟรี ......

9. Palin Omsin

0
    0
    0
    เด่วมันก็ล่ม

10. ปากอ่าวววว

11. Watz Katsu

Watz Katsu Guest

0
    0
    0
    ผมเลื่อนขึ้นไปดู ความคิดเห็นก่อนหน้า ไม่ได้อ่ะ

12. ผมก็เป็นครับแต่หายแล้วครับ

13. อ่ะ ไม่ล่มปากอ่าวแล้ว อิอิ

ประกาศๆๆๆๆ เฟสถูกกู้คืนได้แล้ว โพสกันให้กระหน่ำซัมเมอร์เซลล์กันต่อไปพี่น้อง ถ้าโพสไม่ได้พี่น้อง Songkiat Mukdapitak รับผิดชอบเอง ผมไมเกี่ยว อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้