สงการณ์ไปไหนกันบ้างครับพี่ๆ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย COROLLA BOY, 17 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    สงการณ์ไปไหนกันบ้างครับพี่ๆ เล่าให้ผมฟังบ้างดิ:D

2. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    พี่เอ๋เอาเจ้า MR2 ไปเที่ยวไทรโยคมา 4 วัน หนุกมากๆ น้อง:D

3. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :eek: ... อยู่บ้านอ่ะครับ ไม่โดนน้ำเลย

4. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    งดโดนน้ำปีนี้ครับ อิอิ

5. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    ไปเรวดีมา โครตโหดและเถื่อนเลย :D

6. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    วันแรกหลังกระบะ วันที่ 2 สนามคลอง 5 วันที่ 3 เล่นดนตรีที่ข้าวสาร เมื่อวานรวมแก๊ง รุ่นหญ่าย กว่าจะได้ ไม่ครบอยู่ดี ขาดพี่โจปาย

7. Sarai06

Sarai06 New Member Member

59
    0
    0
    :D

ไม่ได้ไปไหนเล้ยย

เซ็งมาก สาดน้ำกะลูกค้าอยู่ที่ร้านทุกคืน:p

8. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    วันที่14 ไปเทียวถนนข้าวสารมานครับสนุกมากเลยสาวๆๆๆเต็มเลยนะ
    วันที่ 15 ไปเทียวชลบุรีมานะรถติดมากเลยนะ
    ตู่

9. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    น่าอิจฉาพี่ชายจิงๆ ได้สาดน้ำสาวๆ หรือป่าว!!:rolleyes:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้