เข็มขัดนิรภัยซ่อมได้เปล่าครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย joji55, 28 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    คือดึงมาใส่แล้ว ตอนถอดมันไม่ค่อยจะดึงกลับครับ
    มีร้านรับว่อมไหมครับหรือมีอะไหล่สปิงเปลี่ยนหรือเปล่าครับ
    หรือต้องเปลี่ยนใหม่ อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ

2. pookka

pookka New Member Member

101
    0
    0
    ลองลากสายออกมาให้หมดดูก่อนรึงยังครับ
    สายอาจจะพับในทำให้ไม่ดึงกลับ
    แต่ถ้าเสียจริงๆก็ถอดออกครับ
    แล้วไปซื้อใหม่เซียงกงครับไม่น่าเกิน800ครับ
    ได้มาทั้งชุดทั้งสองข้างเลยครับ

3. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    รู้สึกว่าสปริงจะอ่อนล้าแล้วครับ ทำไงดี

4. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    หามือสองเลย.............คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้