เครื่อง 5k ใส่ เวบเบอร์ได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย Meng, 7 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Meng

Meng New Member Member

87
    0
    0
    ;) อยากรู้ว่าเครื่อง 5kใส่เวบเบอร์ได้ไหมครับ พี่ครับ แล้วหายากไหม
    ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ พี่โจบอกไม่อยากให้เปลี่ยนเครื่อง เห็นคนอื่นใส่ แล้วสวย
    ดีครับ โอ๋ครับ

2. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    ไส่ได้ครับ ไม่มีปัญหาหรอ ถ้าจูนดีๆ เลือกนมหนูได้ถูกต้อง ก็จบ แต่คอไอดีตรงรุ่นนี้ไม่แน่ใจว่าจะหาได้หรือเปล่าตามเซียงกงปทุมวัน Weber ของใหม่คงหาไม่ได้แล้ว ที่ร้านสหโรจน์ จำได้ว่าเหลือตัวเดียว ( เผลอๆ หมดแล้วหมดด้วย ) มือสองก็อยู่ที่ 2 - 3 พันบาท ไม่เกินนี้ ดีครับโมฯเครื่องเดิมๆ สนุกดี คลาสิก

3. Meng

87
    0
    0
    ร้านสหโรจน์อยู่แถวไหนครับ มีเบอร์ไหมครับ ช่วยบอกหน่อย ครับ

4. powerpai

powerpai New Member Member

5
    0
    0
    เอารูปไปถามน่ะครับคารบูร์ อาจหาไม่ยากแต่ท่อไอดีคงหายากหน่อยครับ

5. csvb

csvb New Member Member

30
    0
    0
    เคยเห็นอยู่ที่ รัชดาในท์ ครับ เมือเดือนที่แล้วตอนผมไปเดินเล่นเห็นมีคนเอามาขาย มีคาบูคู่พร้อมคอไอดี ขายอยู่ที่ 15000 บาทครับ

6. sine-tong

sine-tong Guest

0
    0
    0
    ยังมี

คอไอดีเครื่อง K สำหรับใส่WEBERมีเลยคับ ของใหม่นอก
    ใหม่มากๆ เดี๋ยวจัดให้เลย คอไอดีและตัวรับสายคันเร่ง
    โอ ปะ ถ้าโอ 2800 เอาเลย

7. Meng

87
    0
    0
    วางเครื่องใหม่เรียบร้อยแล้วครับ บอกช้าไปนิดส์เดียว

แต่ขอบคุณนะครับ กระทู้ข้างบนนะครับ

8. alamoz

alamoz New Member Member

29
    0
    0
    ตอนนี้ไม่ทราบว่าของยังอยู่ป่ะครับ สนใจอย่างมากเลยครับ
    ส่งรูปมาให้ดูด้วยนครับบ [email protected]
    แล้วไม่ทราบว่ามีเฮดเดอร์เครื่อง 5 เค ป่ะครับ อยากได้ด้วยจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้