มาแว้ววว !!! มิตติ้ง Sunny Thailand ในวันที่ 2/5/58 สถานที่คือ Max Value หลักสี่...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย TA NG, 15 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TA NG

TA NG Guest

0
    0
    0
    มาแว้ววว !!! มิตติ้ง Sunny Thailand ในวันที่ 2/5/58 สถานที่คือ Max Value หลักสี่ เริ่มตั้งแต่เวลา 18.00 น. เป็นต้นไป ขอเชิญสมาชิกเก่าใหม่ หรือยังไม่ได้เป็นสมาชิก เคยมานานแล้วหรือจะมามิตติ้งครั้งแรก ร่วมพบปะสนทนาในวันเวลาดังกล่าวกันได้เต็มที่ แล้วเจอกันคร๊าบบบบบบ

2. Rak Rak Rak

Rak Rak Rak Guest

0
    0
    0
    อยากไปจังแต่คงอดเสียดาย

3. Pong Nutto ST

Pong Nutto ST Guest

0
    0
    0
  4. เขินจังไม่ไปนาน

5. อย่าไปนะครับ แต่ยุไกล มากก. #

6. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ไปครับบบบบ

7. พอจะมีทติ้งทีไร รถจะพังก่อนทุกที #เซงเป็ด

8. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    รถเป็นไรอะครับบลู

9. ไดสตาร์ทรูดและสตาร์ทยากมากครับ

10. อยากทราบหน่อยครับ มูเล่ใครเคยมีน้ำไหลออกมาบ้างคับ แถมน้ำหายด้วยครับแก้อาการยังไง..คับ

11. ปั๊มน้ำรั่ว เปลี่ยนของเทียม ไม่กี่ร้อยครับ แท้ศุนย์ พันนิดๆ

12. หรอครับ น้ำไหลนุตลอดเลย. สงสัยต้องเปลี่ยน ขอบคุณมากครับ Suphakorn Chookaew

13. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    ผมพึ่งพังเป็นไรไม่รุ้สตาร์แล้วรูดเหมือนกัน แต่ไปแน่คับ ขอหาช่างก่อน แล้วแจกัน..

14. ขอไปด้วยคนครับ

15. ต้องทำไรบ้างครับ

16. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    ไม่ต้องทำไรครับ ไปได้เลย ยินดีครับ Nattapol Natter Riangriab

17. sunny neo ไปได้ไหม อิอิ

18. Met Nissan

0
    0
    0
    แค่มีรถไปพอ ไม่งั้นจะคุยกันไม่รุ้เรื่อง..5555

19. นั่นสิๆ Sunny NEO ไปได้ป่าว อิอิ

20. Met Nissan

0
    0
    0
    มาได้คับเพาะขับเป็นซันนี่เหมือนกัน เคยเห็นมาหลายคันไม่ได้แยกว่าb14 หรือneoน่ะ รอประธานแจงด้วย

21. Chicharito Zhar

Chicharito Zhar Guest

0
    0
    0
    ผมนี่ไม่รุ้จะทำสีเสดทันมั้ย เพราะยังไม่เริ่มทำเรย 55

อยากได้ติกเกอร์คัย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้