รบกวน ขอยี่ห้อ เบอร์สายพาน 2 เส้นตรง คอมแอร์ด้วยครับ จะซื้อมาเปลี่ยน น่ะครับ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Mod Mod, 29 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mod Mod

Mod Mod Guest

0
    0
    0
    รบกวน ขอยี่ห้อ เบอร์สายพาน 2 เส้นตรง คอมแอร์ด้วยครับ จะซื้อมาเปลี่ยน น่ะครับ ขอบคุณครับ.....

2. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    4PK880 กับ 9.5X1220 หรือ 1225.

3. Mod Mod

Mod Mod Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณ มากครับ เป้...

4. Sezar Sopan

Sezar Sopan Guest

0
    0
    0
    พี่เป้สายพานปั๊มพาวเวอร์ที่ใส่ให้ มันดังตอนเลี้ยวสุดครับ

5. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ถ้าหักเลี้ยวจนสุด ยังไงก็ดังครับ ไม่ดังก็หอน นีออนพยายามอย่าหักเลี้ยวจนสุดแล้วค้างไว้ ...

6. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    หักสุดด้าน ซ้าย ดังเหมือนกัน แต่ด้านขวาไม่เป็น

7. Sezar Sopan

Sezar Sopan Guest

0
    0
    0
    อ่อครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้