..:: ขอถามเกี่ยวกับลิ้นหน้าทรงนี้อะครับ :::. มีรูป

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย carconnection, 13 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. carconnection

carconnection New Member Member

55
    2
    0
    ป.ล ต้องขออนุญาติเจ้าของรถก่อนนะครับ

คือพอดีกำลังหาอยู่นะครับอยากทราบว่าเรียกว่าทรงไรครับสวยดีเรียบๆ แล้วทำที่ไหนครับ แล้วตูดเป็ดอยากได้ทรงแบบเรียบๆอะครับไม่ทราบว่าหาทำได้ที่ไหนครับ .....ขอบคุณครับ:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 เมษายน 2008
  2. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    นายบอยมาตอบด่วนๆเร็ว

3. bankkofer

bankkofer New Member Member

31
    0
    0
    เป็นทรงของศูนย์อ่ะคั้บ ทำสีดำด้านคั้บ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้