nx ถอดแอร์โฟร์ยังไงอ่ะครับรบกวนผู้รู้ช่วยสอนทีครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย newsjew, 12 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. newsjew

newsjew New Member Member

32
    0
    0
    แอร์โฟร์ของผมมีปัญหา กะว่าจะถอดมาทำความสะอาด แต่ถอดไม่เป็นอ่ะครับรบกวนช่วยสอนผมทีครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 ตุลาคม 2007
  2. newsjew

newsjew New Member Member

32
    0
    0
    ถอดเองได้แล้วครับ ง่ายมากเลย ขอโทษที่รบกวนทุกท่านครับ

3. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    อ้าว...ว. ระวังอย่าให้โดนน้ำนะครับ

4. bad to the bones

bad to the bones New Member Member

121
    0
    0
    ระวัง เอ็นมันขาดเด้อ
    ยิ่งบางๆด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้