ไปต่อยังไงครับ NFS 2

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย นายต้น~Rh+O, 23 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นายต้น~Rh+O

นายต้น~Rh+O New Member VIP

62
    10
    0
    ตอนนี้ ขับรอบเมืองเลยอ่าครับ ไม่รู้จะทำไรดี บอกด้วยนะครับ

แข่งเก็บทุกสนามแล้ว จี้ตูดแข่งไล่กันจนหมดแล้ว ทำไงต่อครับ

ขอบคุณมาก ๆ ครับ
    :(

2. <NiSSAN-LoVeR>

<NiSSAN-LoVeR> New Member Member

55
    2
    0
    งง ครับ ถาค2 เนี่ย underfround 2 รึเปล่า แล้วที่ไม่มีให้แข่งแล้วคุณ น็อคเกมมันไปแล้วรึเปล่า

ถ้ายังก็ต้องแต่งรถ6 ดาวอัปแล้วมันจะมีด่านโผล่มาให้แข่งไปเรื่อยๆๆๆๆ :D

3. Nguang

Nguang New Member VIP

171
    7
    0
    เล่นถึง เสตจไหนแล้วคับ บางสเตจต้องแข่งกับรถที่วิ่งไปมาบนถนนนะคับ

4. คนโง่

คนโง่ New Member VIP

213
    16
    0
  5. HONDATA .. ON'

HONDATA .. ON' New Member Member

52
    0
    0
    ภาคไหนหรอคับ

6. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    จบทุกภาคแล้ว :D

7. LannaJr.

LannaJr. New Member Member

5
    0
    0
    ตอนที่บอกว่า ไม่เจอ รายการแข่ง นี้ อยากรู้ ขับถึงคันไหนแล้วคับ

มันมี 2 แบบ อ่ะแระ

1.ต้องเก็บรถแข่งตามถนนด้วย
    2.น๊อคไปแล้ว (เซ็งเวลาน๊อค น่าจะมี มูวี่ ซักหน่อยก็ยังดี เลยน๊อคแบบ ไม่รู้เรื่องเลย ตอนครั้งแรก)

8. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    หรือไม่ก็ลองแต่งให้ดาวเยอะๆๆๆๆๆๆ คับ

9. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    ลืมดูวันที่55555555555555555555 มันเก่าแล้วโทษทีนะคับำลังเบลอๆดึกแล้ว

10. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    จบหมดแย้วทุกภาค อิอิ

11. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
    NFSมันง่ายๆอะ ไม่มีไรซับซ้อน ถ้างงก็ลองเปิดดู SMS เอาเดียวก็รู้เอง แต่อยากรู้ว่าจาก U2 มาเปง MW แล้วพวก สเปร์ นีออน สปินเนอร์ หายไปไหนอะ แล้วพวก OutrunRace มันหายไปไหนอะ (เรียกถูกเปล่ามะรู้ลืม) เซงเลย น่าจะไปขับตีข้างแล้วกดถ้าแข่งได้อิกอะ พอไม่มีแล้วเวลาเคลียร์แล้วมันเซง

12. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    ถูกครับ เซ็งเลย ของแต่งรถหายหมดรวมทั้งเชงกลางถนน :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้