ไม่ทราบว่าเครื่องรุ่นนี้ของค่ายไหนครับ พอดีอยากจะเอามาวาง ac89 แล้วจะแปลงเยอะใหมครับ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย NattaPong Bumrungkid, 29 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่ทราบว่าเครื่องรุ่นนี้ของค่ายไหนครับ พอดีอยากจะเอามาวาง ac89 แล้วจะแปลงเยอะใหมครับ เห็นเค้าว่าเครื่องรุ่นนี้เดิมๆจากโรงงาน แรงม้ามีมากถึง400 ตัวเลยทีเดียว -..-

1. ไม่รู้ว่าเครื่องรหัสอะไรอะครับ

2. Mot BlAck

Mot BlAck Guest

0
    0
    0
    รุ่นนี้ขับ4ครับ เคยเหน

3. อยากได้มากกกกกกกกก

4. 5555 ระวังเครื่องหอนนะ..โบร๊วๆ

5. โบ๊วๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ยังมีงูเหลือมอีกตัวที่สายพานไทมิ่งนะไม่ได้ถ่ายมา โบร๋วๆๆๆๆๆๆ

6. ผมว่าม้าน้อยตัวนี้. หมาคงกัดตายหมดแระ

กลัวเสียทีไม่กล้าเปิดฝาดูเดี๋ยวโดนฟัด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้