จอดรถที่ปั้มวันนี้สองครั้ง ติดเครื่อง ปิดแอร์ปรากฏว่าไม่มีลมออกมาเลยครับ นิ่งมาก...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย เอกลักษณ์ หลุ่มชมแข, 3 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    จอดรถที่ปั้มวันนี้สองครั้ง ติดเครื่อง ปิดแอร์ปรากฏว่าไม่มีลมออกมาเลยครับ นิ่งมาก ของดับเครื่องสตาร์ใหม่ เปิดปุ่มเปิดปิดแอร์อยู่สองสามรอบ ลมจึงออกมาครับ -- วันนี้เป็นมาสองครั้งแล้วครับ - แต่พอลมออกแล้วเย็นปกติครับ ---สาเหตุเกิดจากอะไรครับ //ขอบคุณครับ//

1. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ถ้าไม่กล่องสีน้ำตาล ก็ ขดลวดคุมสปีด ที่ โบล์เวอร์ครับ ติดต่อตาน้องด่วน

2. เปลี่ยนทั้งโบล์เวอร์เลยมั้ยครับน้าเอ้

3. Palin Omsin

0
    0
    0
  4. Palin Omsin

0
    0
    0
  5. Palin Omsin

0
    0
    0
  6. ติดต่อน้าน้องแล้วครับ รอสิทธิ์สำรองครับผม.

7. Palin Omsin

0
    0
    0
    ไม่ต้องรอกหรอกเอก

8. Palin Omsin

0
    0
    0
    เข้าไปเอาเลย รถเอก ต้องใช้งานเพื่อสังคม

9. Palin Omsin

0
    0
    0
    ใครมีปัญหาบอกให้มาเคลียร์กับพี่เอ้

10. รีบไม๊ครับ ถ้ารีบ ก็ตาบอย..แต่ตาบอยมีทั้งตู้ราคาตึงๆ

11. Palin Omsin

0
    0
    0
  12. Palin Omsin

0
    0
    0
    ราคาผมได้หรือเปล่าเจ้ น้องคนนี้ใช้รถเพื่องาน สังคมจริงจริง เป็นเด็กดีมากมาก

13. 555รอได้ครับน้าเอ้ น้าน้องบอกว่าถ้าไม่ติด ให้เอามือทุบๆ ตรงเกะก่อนครับ

14. อันนั้นพิเศษครับ ราคาจริงมันมีอยู่

15. Palin Omsin

0
    0
    0
    ทุบไปมันก็สึกหรอไปนะเอก

16. Palin Omsin

0
    0
    0
    ทุบมันก็แค่ใช้งานได้ หมุนไปได้ สักพักมันก็พัง

17. คุณเอก คุณได้รับสิทธิ์นั้นนะครับ

18. ขอบคุณครับน้าน้อง เดีี๋ยวหลังไมค์ไปนะครับ

19. Palin Omsin

0
    0
    0
    ใคร สละสิทธิ์ขอให้ รถสวยๆ วิ่งไปไม่มีไรพัง

20. ขอบคุณมากครับ เพลินวาน รามหก ^___^

21. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
  22. Chalit Srilert

0
    0
    0
    ไอ้ตัวในรูปมันอยู่ส่วนไหนในรถ ของพี่หนุ่มไม่มีหรอ ผมว่าได้ราคามิตรภาพนะ ไปดอาที่ BS เผลอๆ พี่เกน ถอดใส่ให้ฟรีอีก รัก 88-89 ก็ตรงนี้ล่ะ มีมิตรภาพให้กันเสมอ^^

23. Chalit Srilert

0
    0
    0
    พี่หนุ่มก็น่าจะมีในรถ เพลินวานก็ไปสอยเอาเลย ราคาที่ตกลงกะพี่น้องนั่นล่ะ พี่หนุ่มเค้าโอเคอยู่แล้วราคาคนในคลับ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้