ขอไว้อาลัยจากการจากไปของ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย KEAK 7766, 12 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    ขอไว้อาลัยกับการจากไปของอาจารย์ผม( Racing Kong) เฮีย ก๊อง
    ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้ง ผมมีทุกวันนี้ได้ก็เพราะอาจารย์ผมคนนี้คับ:cry::cry::cry:

2. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ขอแสดงความเสียใจกับการจากไปด้วยครับ........

3. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ......เฮียก๊อง แก่เป็นคนของวงการรถตัวจริง...ไม่ว่าจะ ควอเตอร์ไมล์ ทางเรียบ ทางฝุ่น แกทำเครื่องได้แรงมากๆ....ในสมัยผมเอง....เฮียก๊องเป็นคนดีถึงแม้จะชอบโวยวาย...แต่ก็เป็นลักษณะของเฮีย....อาลัยกับการจากไปของ..เฮียก๊อง

4. KEAK 7766

458
    1
    0
    ขอบคุณทุกท่านมากคับ

5. TonkHotto

TonkHotto New Member VIP

131
    4
    0
    เสียใจด้วยนะเกี๊ยก..............

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 ตุลาคม 2007
  6. KEAK 7766

458
    1
    0
    ขอบคุณมากเพื่อนต้อง
    สงสัยต้องหันไปดริฟร์มั่งแล้ว ไม่มีคนทำรถให้แล้ว

7. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    เสียใจด้วยครับ

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ อีกไม่นานก็ถึงคราว พวกเราแล้วครับ แต่ละคนปูนนี้กันแล้ว
    สมัยก่อน ผมทำรถ Rotary วิ่งกับ สำนัก เฮียก๊อง ยังจำได้ดี เครื่อง Toyota GT Twincam แรงทุกคัน

8. คาร์ท-สิค

คาร์ท-สิค New Member Member

36
    0
    0
    ขอโทษครับ ใช่เฮียก๊องที่อยู่ซอยประดู่ป่าวครับ ถ้าใช่ก้อเสียใจกับครอบครัวด้วยครับ (ถ้าไม่ใช่ก้อขอโทษด้วยครับ)

9. GEMu

GEMu New Member Member

72
    0
    0
    เสียใจด้วยครับ

10. KEAK 7766

458
    1
    0
    ใช่คับผม

11. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ผมเพิ่งได้ทราบข่าวจากงานฮอนด้า(ช่วงประชุมนักแข่ง) เสียใจ และ เสียดาย ต่อการจากไปของบุคคลที่มีความสามารถอีกท่านหนึ่งของวงการ

12. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ขอไว้อาลัยด้วยครับ สมัยผมเด็กๆ ชื่อทีมที่ได้ยินเป็นชื่อแรกๆและจำได้ติดหูมาจนทุกวันนี้ก็มี ฉัตรชัยเรซซิ่งก๊องนี่แหละคับ ปัจจุบันทั้ง 2 ท่านนี้ก็ล่วงลับไปทั้งคู่แล้วขอแสดงความไว้อาลัยด้วยครับ

13. KEAK 7766

458
    1
    0
    วันนี้เป็นวันเผาคับ คนในวงการมาเยอะมากคับ
    ก็ขอให้เฮียหลับอย่างสบาย ไม่ต้องห่วงอะไรคับ
    ปล เหลือเกียรผมลูกเดียวแล้วที่เป็นเกียรโคส1-5แบบเฟืองท้าย5.1(โก่งราคาได้แล้ว)

14. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ขอแสดงความเสียใจอีกคนนะคับ ผมก็ได้ยินชื่อเสียงเฮียเค้ามาตลอด 7 ปีที่เล่นรถครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้