RE01R

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย funky wahwah, 25 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. funky wahwah

funky wahwah Guest

0
    0
    0
    bridgstone RE01R มีใครเคยใช้มั่งคับ อยากรู้ว่ามันเกาะถนนดีมั้ยอะคับ อยากทราบราคาด้วยนะคับ 195/50/15 ไกล้จะเปลี่ยนยางแล้วอะคับ รบกวนด้วยนะคับ

2. kang 79

kang 79 New Member Member

159
    8
    0
    ตัวนี้สุดแล้วครับ......เบิกใหม่เส้นละ 4000 กว่าบาทครับ.....(ถ้าผมมีเงินผมก็ใส่)

3. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    ถูกต้องถ้าช่วงนี้ก็ต้อง RE-01R เท่านั้น

4. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    จัดไปคับจัดไป

5. kate-D

kate-D New Member Member

152
    1
    0
    ถ้าใส่ใช้งานดอกจะหมดเร็วกว่าปกติป่าวครับ ผมว่าจะเปลี่ยนเหมือนกัน
    หรือ มีตัวอื่นแนะนำอีกบ้างครับ

6. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    ผมใช้มาเกือบปีแล้ว วิ่งงานทุกวัน วิ่งงานHonda มา4สนาม ยังเหลือเยอะอยู่เลยคับ

7. funky wahwah

funky wahwah Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณทุกๆความเห็นนะค้าบ แล้วไปซื้อที่ร้านไหนอะคับ

8. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    เส้นละสี่พันเลยเหรอคับ

9. คุณชายก้อง

คุณชายก้อง Active Member VIP

296
    47
    28
    ใช้มา 3 หมืนกว่าโล แล้วดอกยังเยอะ แต่ดัง

10. peanut

peanut New Member Member

6
    0
    0
    ดีมากเลยคับ ที่ CG0-400 ราคาดีคับ

11. Honda Wave Vtec

Honda Wave Vtec New Member Member

7
    0
    0
    หนึบมาก(ตอนแรกๆ)แต่หมดค่อนข้างเร็วและเสียงดัง
    :D:D:D

ส่วนตัวผม วันนึงใช้ค่อนข้างเยอะดูเหมือนจะไม่ค่อยคุ้มเท่าไรนัก
    มันแพงอะ :p

แนะนำร้านที่ cg0-400อะครับ ราคาถูกกว่าที่อื่นเยอะเหมือนกัน
    http://www.rz-racingzone.com/forums/index.php?topic=33062.0
    :D:D:D
    ลองตัดสินใจดูครับ

12. Sinnn

Sinnn Guest

0
    0
    0
    TRY ADVAN AD07 (Neova)

it's quite impressive too

13. Kae_Bangna

Kae_Bangna New Member Member

242
    0
    0
    ผมก็ใช้อยู่คับ 195/50 R 15 เกาะถนนดีคับ ตอนแรกเห็นมีรุ่นพี่แนะนำว่าถนนเปียกม่ะดี แต่ผมใช้แระก็ปกตินะคับ ส่วนราคาก็ประมาณ 4000กว่าคับแล้วแต่ร้าน เมื่อเร็วๆนี้รุ่นน้องผมก็เพิ่งขายไปชุดนึงยางใหม่มากๆใส่ม่ะถึงเดือน 12000 เสียดายแทนคับราคานี้หาม่ะได้แระอ่ะ ในแผ่นวีเทคคลับ Vol.5 ก็นำยางตัวนี้มาทดสอบกับ FD2 ไทป์ R โดยนำมาเปรียบเทียบกับตัว 070 คับ แต่มีรุ่นพี่แนะนำว่ามีอีกรุ่นก็น่าใช้คับ 050 ราคาย่อมเยาว์กว่าคุณภาพก็ใช้ได้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้