งานจะเข้าแล้วครับพี่น้องตัวการคือยางโอริงท่อหายใจในฝาวาล์วน้ำมันเครื่องพ่องไปครึ่งขีดระ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ไกรนัฐวัฒน์ บุญไม่ละ, 1 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    งานจะเข้าแล้วครับพี่น้องตัวการคือยางโอริงท่อหายใจในฝาวาล์วน้ำมันเครื่องพ่องไปครึ่งขีดระดับก้านวัดนม.มีดำนิดๆเลยเปิดฝามาดูนี่มันยางกลายเป็นแล้วนี้คือมีควันขาวตอนเร่งส่งจะมีปัญหาอะไรตามมาไหมครับกังวนจัง

1. Porpla Erato

Porpla Erato Guest

0
    0
    0
    เคยเป็นครับ เหมือนน้ำมันเครื่องลงไปในหัวเทียนครับ รอบเครื่องจะไม่ค่อยนิ่งครับแล้วก็ควันออก ตอนรอบสูงครับ เบิกศูนย์ 160 บาทครับ เปลี่ยนเลยครับพี่

2. อาการเดียวกันเลยคับพรุ่งนี้ว่าจะไปวรจักรเอามาเปลี่ยน

3. ศูนย์ตจว.(บุรีรัมย์)จะมีไหมอะครับมันมีอาการตอนเดินทางไกลออะครับ

4. Porpla Erato

0
    0
    0
    น่าจะมีครับ

5. Porpla Erato

0
    0
    0
    ควันท่วมเลยครับถ้าไม่เปลี่ยน ควันขาวเบยยย

6. ตอนนี่แก้ไขคือเอากาวชิลิิโคลทาไว้ดีขึ้นไม่มีควันขาวแล้วtongtang Thanawatมีข้อมูลร้านที่ซื้อแจ้งด้วยนะครับ

7. ศูนย์ต่างจังหวัดน่าจะมีนะน้องคนหนึ่งเขาเปลี่ยนที่นครปฐมก็ยังมีเลยครับ

8. ผมเคยไปซื้อร้าน ง่วนฮงล้งอะไหล่ยนต์ 02-222-5373 02-222-8255 ลองดูนะคับ

9. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้