มีพี่ๆที่จะไปมิตติ้งอยู่เเถวนครปฐมบ้างมั้ยค้าบ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Worachot Sirirorot, 30 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    มีพี่ๆที่จะไปมิตติ้งอยู่เเถวนครปฐมบ้างมั้ยค้าบ

1. ผมอยู่สายสี่

2. INae Ut-ang

INae Ut-ang Guest

0
    0
    0
    Nusza Nakhonchaisri ท่านนี้เลย

3. ผมคับ อยู่นครปฐม

4. ไปพร้อมกันน้ะคับไปไม่ถูก555555

5. ไม่รู้จะไปไหมเลย

6. ตุ้ย นะจ๊ะ ไปสิคับ ไปพร้อมกัน....อิอิ

7. Worachot Sirirorot อยู่แถวไหนคับ

8. อยู่สาย4 วัดนครอ่ะคับ Nusza Nakhonchaisri

9. Porpla Erato

Porpla Erato Guest

0
    0
    0
    เค้าไปด้วยน้าาา

10. Worachot Sirirorot ผมอยู่สาย7คับ เด๋วไปพร้อมกันคับ

11. เจอไหนดีค้าบ

12. ผมอยู่สุพรรณ มีใครไปกับผมบ้างค๊าบ

13. วัดนคร สายสี่อ่ะนะ

14. ผมอยู่ซอยโรงแรมเซเว่นอิน หมู่บ้านร่มประดู่

15. อ๋อผมไปบ่อยอิอิ

16. โรงแรมอ่ะนะ

17. Little Turtle

Little Turtle Guest

0
    0
    0
    ผมอยู่กาญ รอผมด้วยนร้าาาา....

18. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    ผมเวลาไม่แน่นอน ไม่งั้นรวมกันอักษะแล้วไปพร้อมกัน

19. Met Nissan รวมกันก็ดีคับ...จะได้ไปพร้อมกัน

20. Met Nissan

0
    0
    0
    ผมขอดูก่อนคับ ติดงานด้วยเดี๋ยวบอกอีกที

21. มีตั้งขบวนจากอักษะกันด้วย ^^

22. Met Nissan

0
    0
    0
  23. Little Turtle

Little Turtle Guest

0
    0
    0
    เดี๋ยวผมแจ้งขอรถทางหลวงนำขบวนให้นะ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้